Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง ds3 กับ Asus comando ต่างกันมากมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง ds3 กับ Asus comando ต่างกันมากมั๊ย

คือผมติดเรื่องงบประมานอ่ะ คับไม่รู้จะเอาอันไหนดี
    ใช้กับ E6600
    Galaxy 8800gts 320mb
    DDR2 800 1 gb*2
    ใช้เล่นเกม online คับเปิดเกือบ 24hr ไม่ oc น่ะ
    ไม่รู้อ่ะว่าเอา เมนบอร์ดอะไรดี
    อยากประหยัดงบอ่ะ ครับ

Originally posted by sassy View Post
    คือผมติดเรื่องงบประมานอ่ะ คับไม่รู้จะเอาอันไหนดี
    ใช้เล่นเกม online คับเปิดเกือบ 24hr ไม่ oc น่ะ
    ไม่รู้อ่ะว่าเอา เมนบอร์ดอะไรดี
    งั้นแนะนำเอา DS3 ครับ ถ้าใช่เดิมๆ ดีทั้งคู่
    DS3 ราคา 4350฿
    comando 7000 กว่า ฿

Comment

สเปคนี้ กับงานที่บอก ในความคิดผม แพงมากครับ ใช้ประสิทธิภาพเครื่อง ไม่ถึง ครึ่งด้วยซ้ำครับ

Comment

Originally posted by sassy View Post
        ท่าน จขกท คับ
        E6600 ใช้เล่นออนไลน์ผมว่าลดเหลือ E4400 ดีก่า
        Galaxy 8800GTS เล่นเกมส์ออนไลน์มันไม่คุ้มหรอกคับ อย่าไปยึดติดคับ ลดเลย เหลือ 7600GT เหลือกินเหลือใช้เปิดสุดๆกันไปเลย
        ที่เหลือแล้วแต่ศรัทธาเลยคับ
        บอร์ดก็ DS3 Rev3.3 ใช้ๆไปเหอะ อิอิ

Comment

DS3 Rev3.3 ใช้อยู่คับ เปิด 24 ด้วย แรงคับถูกด้วย

Comment

Working...
          X