Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนวิธีทำสายเซ็น และ รูปแทนตัวเองในเว็ปนี้ด้วยครับ มือใหม่ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนวิธีทำสายเซ็น และ รูปแทนตัวเองในเว็ปนี้ด้วยครับ มือใหม่ขอบคุณครับ

สอนวิธีทำสายเซ็น และ รูปแทนตัวเองในเว็ปนี้ด้วยครับ เห็นพวกเซียนทำกันสวยมาก อยากเป็นนะ มือใหม่ขอบคุณครับ

ลองทดสอบเอารูปอะไรมาลงก่อนก็ได้ครับ ขนาดตามที่เว็บกำหนดนั้นแหละ
    หรือไม่ ถ้าใช้ PS เป็นด้วยก็ดีเลย อยากตกแต่งอะไรก็ลองทำดู หรือจะเป็นพวกภาพเคลื่อนไหวก็ได้ แต่ต้องบีบอัดไฟล์ให้ได้ขนาดตามที่เว็บกำหนดด้วย....

Comment

อยากทราบ เว็ปที่ให้เราเอารูปไปลงอะครับ

Comment

ลงที่เวบนี้ก็ได้หนิคับ วิธีทำก็มีอยู่ในหน้าทำลายเซ็นคับผม

Comment

Working...
        X