Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น NFS Carbon ไม่ได้กับ WindowsVista ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น NFS Carbon ไม่ได้กับ WindowsVista ช่วยที

พอเข้าสู่เกมส์ ถึงโลโก EA GAME มันก็ดับไปเอง
    NFS Most ยังเล่นได้เลยครับ
    ทำไมครับผม

เกมส์นี้ก็อปมันปัญหาเยอะ หากไม่อยากมีปัณหาก็เล่นแผ่นแท้

Comment

ไปแก้แฟ้ม มูฟวี่ ครับ แก้ชื่อแฟ้มเป็นชื่ออะไรก็ได้ครับ เช่น MOVIEZ

Comment

ครับ...จะลองดู

Comment

ได้แล้วครับ

Comment

อยากเสถียรกว่านี้ลองไปโหลด patch เสริมที่ gamershell.com รับรองลื่นไม่ต่างกับ xp ลองแล้ว patch ver 1.4 น่ะ

Comment

Originally posted by ha_tori View Post
              ได้แล้วครับ
              ท่านแก้ยังไงครับอาการเดียวกัน

Comment

Working...
              X