Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้ครับ เรื่องแรมไมครอนD9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้ครับ เรื่องแรมไมครอนD9

อยากทราบลำดับความแรงของชิปแต่ละตัวอ่ะครับ ว่าตัวไหนแรงกว่ากัน
    ที่ผมพอจะเคยได้ยินมาก้อมี D9GMH D9GCT D9GKX แต่ไม่รู้ว่าตัวไหนแรงกว่ากัน อยากให้เรียงลำดับให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

D9GKX > D9GMH > D9GCT

Comment

แล้ว D9DCL ละครับ สู้อันข้างบนได้ไหม

Comment

Originally posted by bankxl View Post
        แล้ว D9DCL ละครับ สู้อันข้างบนได้ไหม
        ตัวนี้ก็รู้สึกว่าจะรองมาอีกเกรดนะครับไม่แน่ใจ รอท่านอื่นมาเสริมหละกัน

Comment

D9G => Hi-end
          D9D => mainstream

ถ้าให้เปรียบเทียบคงประมาณนี้ครับ แต่ก็ต้องดูที่รหัสท้ายประกอบอีกทีครับ

Comment

Working...
          X