Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการ์ดจอ GF8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการ์ดจอ GF8600GT

สอบถามหน่อยครับ พอดีจะไปซื้อแล้ว ระหว่าง XFX GF8600GT กับ Galaxy GF8600GT เลือกตัวไหนดีครับ แล้ว XFX ประกันของอะไร Galaxy ประกันของอะไร ราคาต่างกันมากมั๊ย

ราคาต่างกัน ประมาณ500-600บาทครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ เท่าที่ทราบ Galaxy ประกัน A&L ใช่ป่าวครับ แล้ว XFX มันใช้ประกันของอะไรอ่ะครับ

Comment

XFX ประกัน Ascenti ครับ

Comment

Originally posted by cyberlek View Post
          สอบถามหน่อยครับ พอดีจะไปซื้อแล้ว ระหว่าง XFX GF8600GT กับ Galaxy GF8600GT เลือกตัวไหนดีครับ แล้ว XFX ประกันของอะไร Galaxy ประกันของอะไร ราคาต่างกันมากมั๊ย
          อันนี้ก็แล้วความชอบ ครับ
          แต่ว่าเรื่องความแรงคงเป็น XFX แรงกว่าครับ
          ส่วนเรื่องประกัน รอท่านถัดไป

Comment

Working...
          X