Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ecs N2U400-A มันดีมั้ยคับ........ขอความกรุณาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ecs N2U400-A มันดีมั้ยคับ........ขอความกรุณาคับ

บอร์ด Ecs N2U400-A แรงป่าว ดีป่าว ขอความกรุณาด้วยคับ แล้วใช้กับ Duron ได้มั้ย
    ขอบคุณคับ

โอ้ว ecs ถ้าพูดถึงเรื่องความแรงหละก็คงกลางๆๆครับ แต่ถ้าเรื่องเกี่ยวกับกระเป๋าสตางค์หละก็ถูกใจแน่ครับ รุ่นนี้ผมว่าเป็นรุ่นท้ายๆๆแล้วนะครับ น่าจะใช้เป็น 462แล้ว ถ้าเอาไปใช้กับดูรอน ตัวนี้น่าจะใช้ ชิป via kt400 นะครับ น่าจะใช้ได้นะครับกับดูร่อน

Comment

Working...
    X