Announcement

Collapse
No announcement yet.

งาน Commart ไปมาแล้วครับ เป็นไงกันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งาน Commart ไปมาแล้วครับ เป็นไงกันบ้าง

วันนี้ไปงาน Commart มาแล้วครับ ก็ไม่มีอะไรน่าสนใจเท่าไหร่เลย ราคาของส่วนใหญ่ ถูกกว่านอกงานไม่มากนัก บางอบ่างก็แพงกว่าอีก อย่างเช่นเมื่อวันก่อนไปซื้อ Flash Drive 4GB ยี่ห้อ Apacer ซื้ิอที่เซียร์รังสิต ราคา 1,060 บาท วันนี้ไปเดินดู เค้าขายที่ราคา 1,295 บาท แล้วอื่น ๆ ก็ไม่มีไรมากครับ เห็นบู๊ท Acer ขายดิบขายดีมากครับ คือจะเห็นคนซื้อโน๊ตบุ๊ค ยี่ห้อนี้กันมากมาย มองไปที่ไหนก็มีแต่คนหิ้วกล่องยี่ห้อนี้
    แล้วคุณละคิดไงบ้าง?

ง่า อยากไปจังเลย เเต่ไปไม่ได้นี่สิ (อยู่คนละที่กันเลย) ยังไงใครได้ไปก็ช๊อปเผื่อผมด้วยนะครับ

Comment

ไม่เห็นมีอะไรเลยครับ ไม่น่าไปเลยเสียดายตังค่ารถ

Comment

Originally posted by Axus
        ไม่เห็นมีอะไรเลยครับ ไม่น่าไปเลยเสียดายตังค่ารถ
        เห็นด้วยครับ

Comment

คราวนี้ไม่มีอะไรหน้าโดน คราวที่แล้วโดนราคาลำโพง

Comment

ครั้งนี้จัดว่าห่วยเลยครับ

อารมย์ประมาณ เดิน zeer หรือ 1000ทิป ที่มีคนเยอะๆกะมีพริทตี้

ไม่มีไรน่าสนใจเลยครับ ไปแปปเดียวผมกลับเลย

Comment

ไปสอยพริตตี้อย่างเดียวครับ

Comment

เจอ Samsung 226BW S Panel ตัวนึง
                แต่คนขายบอกเอาไว้โชว์ ไม่ให้ซื้อ ซวยไป...

ที่เหลือก็เหมือนท่านข้างบนขอรับ
                แต่วันนี้ผมไม่ได้ซื้อปลั๊กไฟกลับมาด้วย ลดตั้งเยอะ คงได้กลับไปเอาอีก

Comment

^
                  ^
                  ^ ลงไปดิ้นแล้วบอกว่า ผมจะเอาตัวนี้ แงๆๆๆๆ

Comment

เปลือง....ไม่ไปดีกว่า

Comment

ร้านไหนครับ
                      ส่วนมากผมเจอ 22" ทุกตัวจะเป็น C หรือไม่ก็ถอดเอาสติ๊กเกอร์ออกครับ
                      ขนาดสูนย์ซัมซุงยังไม่มีเลยครับ

Comment

notebook acer นี่รุ่นอะไรอะครับ เห็นราคา 19900

Comment

กำลังจะไปอยู่นะเนี่ย เอาซะ ไม่ไปและ....

Comment

Originally posted by 12040010 View Post
                            ร้านไหนครับ
                            ส่วนมากผมเจอ 22" ทุกตัวจะเป็น C หรือไม่ก็ถอดเอาสติ๊กเกอร์ออกครับ
                            ขนาดสูนย์ซัมซุงยังไม่มีเลยครับ
                            ซุ้มของ Samsung นะครับ ใกล้ๆกับซุ้มของ iStudio
                            เจอแล้ว เดินไปฝั่งที่ติดกับซุ้มของ BENQ นะขอรับ จะเห็นจอเปิดโชว์อยู่ครับ ตั้งหราเลย
                            ขอดูด้านหลัง พนักงานก็ใจดีครับให้ดู คุยกับคนที่ผมคิดว่าคงเป็นพนักงานระดับสูงหน่อย
                            แกบอกขำๆ ตัวนี้เอาไว้โชว์ อยากได้ปลายปีลองตามข่าวดู เค้าจะเอาของโชว์นี่ออกขาย
                            แต่ต้องแย่งกันหน่อย เพราะปล่อยแป๊บเดียวออกหมด เอิ้กๆ

ลองดูกันได้ขอรับ ดูแล้วเอาไปเทียบกับจออื่นๆดู ผมว่าคงแยกไม่ออก..

ลองเลาะๆไปร้านขาย Mac เผื่อว่าจะได้ไปดูจอ Cinema Display ปรากฏว่าไม่ได้เอาของมาครับ
                            เลยไปจิ้มๆ iMac เล่นแก้เซ็ง (แต่ไม่ซื้อ.. )

Comment

ไม่ค่อยมีอะไรมากครับ ได้ไปยืนจิ้มๆ Asus Lamboghini VX1 ซักพักก็กลับแล้ว ...คนเยอะอ่ะ เบียดกันแย่งอากาศหายใจ อึดอัดมาก

Comment

Working...
                              X