Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องจอ asus mw221u

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องจอ asus mw221u

ผมปรับยังไง ก้ดุมันไม่ค่อยจะคมชัดเลยอะคับ สีก้ไม่สด
    ช่วยสอนปรับหน่อยคับ
    มันจะเกี่ยวไหมผม เสียบกับการดจอ onboard ของ
    asrock alive หรือว่า เสียบ dvi จะชัดกว่าเยอะ ?
    ช่วยทีคับ

แล้ว ร้านบอกประกัน dcom 3ปี ผม หา สติกเกอร dcom ไม่เจอ แต่ก้ดันซื้อมาแล้วเพราะร้านจะปิดช่วยบอกทีว่ามันติดติ๊กเกอร dcom ไหม

Comment

on board ดันไปใช้ 22 นิ้ว ผมใช้ 8800 GTS ยังอยากเปลียนไปเป็น GTX เลยครับ มันคงไม่ชัดไปกว่านี้เเล้วละครับ
      ประกัน DCOM ต้องเช็คที่ ขางกล่องครับ S/N *******
      Last edited by apichate; 15 Jun 2007, 00:15:51.

Comment

หาการ์ดจอมาใส่โลด อย่างน้อยซัก 7900 ไม่ก้อ 8600 up ครับ

Comment

X1600pro พอไปไหวมั้ยครับ จอรุ่นนี้?
          (แบบว่าไม่มีความรู้เรื่องการ์ดจอเลย)

Comment

ใช้ D-sub อยู่ใช่ป่าว

Comment

...โอ้ว

Comment

Working...
              X