Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG Super Multi DVD Rewriter รุ่น GSA-H62L ใช้ดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG Super Multi DVD Rewriter รุ่น GSA-H62L ใช้ดีไหม

LG Super Multi DVD Rewriter รุ่น GSA-H62L ใช้ดีไหม ในงาน คอมมาร์ท 1,290 บาท ใช้สาย SATA ทำ Lightscribe ได้ มันมีประโยช์ยังไง

รอท่านๆอาจารย์มาตอบคร๊าบ จะซื้อดีหรือไม่ดี ยังไม่มีข้อมูลเลย ช่วยตอบด้วยคร๊าบ

Comment

รู้แค่ว่า LG มันเลือกอ่านแผ่นอ่ะ

แผ่นมีรอยยิ่งแล้วเลย
      ไม่นับจุดนี้ จุดอื่นก็ ok

Comment

Lightscribe สามารถพิมพ์ภาพลงบนแผ่น CD ได้ด้วยแสง Laser ที่มีความเข้มสูง แต่ต้องเป็น CD สำหรับพิมพ์โดยเฉพาะ

ประโยชน์คือ ทำให้แผ่นสวยครับ เช่นหนัง DVD ก็ จะมีภาพคล้ายแผ่นแท้ อะไรประมาณนี้อ่ะครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
          X