Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ 7600GT AGP Temp สูงมากเลยเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ 7600GT AGP Temp สูงมากเลยเหรอ

เคยเห็นมีคน post หลายคนแล้ว Chip ตัวนี้ีมีปัญหานี้จริงเหรอ ทั้ง Winfast และ XFX 70-76 องศา

มันร้อนเพราะ HSI ครับ

ยิ่ง Core GPU หลักความถี่สูงเท่าไหร่ HSI ยิ่งร้อนเท่านั้น

Comment

โอ๋ ร้อนจังเลย อิอิ ดีนะที่เราไม่ซื้อเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
      เลือก 6800 GS 256 (AGP) สปาร์ก แทน Idle 40-45 โหลด 50-55 เอง (ห้องไม่เปิดแอร์)
      เล่น Prince of Persia ปรับสุดลื่นพอใช้ได้เหมือนกันหนืดนิดหน่อย NFSP ปรับสุด ไม่มีกระตุกลื่นมาก
      ผมคล๊อก 475/1400 ครับ ฮา ฮา ฮา

Comment

Working...
      X