Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire ATI X1950Pro 256 MB ddr3 256 bit ในงาน commart รู้สึกจะ 5000 ถ้วน จริงเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire ATI X1950Pro 256 MB ddr3 256 bit ในงาน commart รู้สึกจะ 5000 ถ้วน จริงเปล่า

เห็นท่าน cmo ตอบไว้ตรงนี้

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=69341

ถ้าจริง จะไปสอย

อีกอย่างขอความเห็นหน่อย ตัวนี้ดีหรือเปล่า เทียบ 1950 ด้วยกัน กับยี่ห้ออื่น

จริงมั้งครับ
    ถ้าเทียบกันกับ ยี่ห้ออื่น ผมว่าดีมากเลยครับ

Comment

ไม่รู้เหมือนกานครับอยากได้เหมือนกาน
      แต่เห็นมีคนเอารูปมาลงคราบผม

Comment

วันอาทิตย์ จะไปพิสูจน์ .... ... ของหมดค่ะ .... แน่เลย

Comment

ราคานี้น่าสอยชะมัด....

Comment

ผมพึ่ง เอา X1650Pro มาวันนี้เอง ส่วน 5000 ถ้วนไม่จริงนะครับ รูป ที่คุณ Maluy บอกไว้ชัดแจ้งแล้ว :P X1950Pro ราคาในเว็บ A&L 8500 ครับ นับว่าลดไปร่วมๆ 40% เลย เท่าที่เห็นในงานก็มีแต่ Sapphire นี่แหละที่ลดราคาขนาดนี้ ส่วน Asus วันนี้ผมไป การ์ดจอก็ยังไม่ยอมเอาของมาลงอยู่ดี บอกบ่ายๆ ผมเลยช่างหัวมัน เอา Sapphire นี่แหละ ขี้เกียจรอเปรียบเทียบราคาแล้ว เพราะเมื่อวานที่ไปงาน ก็บอกว่าของจะมาลงวันนี้

Comment

ถ้ามีช่อง HDMI นี่....
              คงไปเอามาต่อกะ LCD TV 32" ไปแล้ว

Comment

ทำไมถูกจัง มือ 1 5000 เหอๆๆ ประกันอะไรอะนั้น เทสแล้วหิ้วกลับบ้านโลดดด
                Last edited by Mazzard; 15 Jun 2007, 17:20:23.

Comment

เสียดายเป็น PCI-E อ่ะครับ
                  ผมวิ่งไปจับดูมือสั่นเลย อิจฉา.. แต่บ้านใช้ AGP

Comment

ประกัน A&L ครับ

Comment

Originally posted by Macro View Post
                      เสียดายเป็น PCI-E อ่ะครับ
                      ผมวิ่งไปจับดูมือสั่นเลย อิจฉา.. แต่บ้านใช้ AGP
                      น่าฉงฉาน

Comment

เมื่อวานสัมนา AS มีพี่ Business Manager ของ Sapphire มาตั้งบูทที่งาน

สอบถามแล้ว ราคา 5050 จริงครับ พี่เค้าแนะนำว่า ไปวันอาทิตย์ยิ่งจะได้ถูก (พี่เค้าสวยด้วยนะครับ)

ผมจะถามซื้อที่งานสัมนา เค้ามีแต่แบบโปรโมชั่นร้านเกมส์ ขายเป็นชุด 5 ตัวหมดเลย T_T

Comment

cแล้ว HD2900XT มันเท่าไรหว่า ถ้าซื้อทีเดียว 2 ตัวเลย

Comment

ซื้อมาเก็บไว้จะคุ้มมั้ยครับผมจะถอยคอมใหม่ประมาณ ปลายเดือน ก.ค. อ่ะครับ
                            Last edited by YIMYIM; 16 Jun 2007, 20:28:54.

Comment

ของหมดตั้งแต่วัน ศุกร์ ที่ 15 แล้วครับ วันนี้ผมไปมา - -.

Comment

Working...
                              X