Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย

ผมพึ่งซื้อ cpu am2 x2 3800 มา+ ddr2 corsair 800 วิ่งที่ 18-5-5-5 ปกไม่ clock แต่ทำไม bandwidth สูงเกินกว่าที่คนอื่นทดสอบ ผมกลัว cpu จะทำงานผิดพลาดเพราะจะเอาไว้เรียนฐานข้อมูล

sanda memory อยู่ที่ 11254/8340 ถือว่าผิดปกติมั้ยสูงกว่า x5000 ที่เคยทดสอบด้วย อันตรายมั้ย ใส่รูปอย่างไรเนี่ย

ผมว่าคุณเทสผิดหัวข้อแล้วละคับ ถ้าเทส bandwidth คะแนนจะออกมาเปน ????mb/s นะคับ

แต่คะแนนคุณนี่ อยู่ที่ 11254/8340 น่าจะเปนการทดสอบ cpu ในหัวข้อ processor Arithmetic

แล้วละมั่งคับ

Comment

Working...
    X