Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ Enermax Liberty ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ Enermax Liberty ครับ

สาย 24pin กะ 4+4 มันยาวเท่าไหร่หรอครับเก็นหลายๆเวปบอกไม่ค่อยตรงกัน แต่ว่นใหญ่จะบอก 22นิ้ว ~55cm หรือไม่ก็ 40cm คนมีช่วยลองวัดหน่อยครับขอแบบชัวร์ๆเพราะถ้ามันยาวแค่40cm ไอ่หัว4+4มันยาวไม่พอสำหรับเคสผม ขอบคุนทุกท่านทีช่วยเหลือ

อุอุ เดียววัดให้ครับบ แต่ขอไปนอนก่อนนะ ไม่ไหวแล้ววว ง่วงง

Comment

ไม่น่ายาวไม่พอนะครับ เพราะมัน ยาวจริงๆ

Comment

ยาวมากครับ ขดเต็มเคสเลย ไม่รู้จะเก็บไง หาที่ขนให้มันได้มะคืนเอง ผมว่ามันยาวมากเลยนะ

Comment

Working...
        X