Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฺ่Board ASUSU Commendo ทำไมใช้แ่ผ่น Hirens Boot ไม่ได้ พี่น้องช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฺ่Board ASUSU Commendo ทำไมใช้แ่ผ่น Hirens Boot ไม่ได้ พี่น้องช่วยหน่อยครับ

ผมใช้ Board ASUS Commendo ทำไมใช้แ่ผ่น Hirens Boot ไม่ได้ครับ
    ใครใช้ Board รุ่นนี้อยู่ แล้วเคยใช้ แ่ผ่น Hirens Boot มั่งครับ หรือว่าต้องไปตั้งค่า
    ใน Bios มันขื้นตามภาพ Loading Failed ตลอดแล้วก็ไม่สามารถใช้โปรแกรมที่อยู่ใน
    แ่ผ่นได้เลย Guru ท่านไหนรู้ช่วยแนะนำวีธีแก้หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

Last edited by bbk; 15 Jun 2007, 19:11:09.

Originally posted by bbk View Post
    ผมใช้ Board ASUS Commendo ทำไมใช้แ่ผ่น Hirens Boot ไม่ได้ครับ
    ใครใช้ Board รุ่นนี้อยู่ แล้วเคยใช้ แ่ผ่น Hirens Boot มั่งครับ หรือว่าต้องไปตั้งค่า
    ใน Bios มันขื้นตามภาพ Loading Failed ตลอดแล้วก็ไม่สามารถใช้โปรแกรมที่อยู่ใน
    แ่ผ่นได้เลย Guru ท่านไหนรู้ช่วยแนะนำวีธีแก้หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ถามต่อหน่อยครับ แล้วไอ้ แ่ผ่น Hirens Boot มันมีใว้ทำไรหรือครับ
    อยากรู้ไว้ประดับความรู้นะท่าน 555+

Comment

มันเป็นเพราะ มันไม่ support ชิบ J-micron raid มั้ง

แต่ Hirens Boot รุ้สึกว่ามีแบบ flash driver แล้วนะ

Comment

ลองใช้ตัวใหม่ 9.1 หรือยังครับ ตอนผมใช้ 9.0 มีปัญหาเลยเปลี่ยนเป็น 9.1 ตอนนี้ฉลุยเลยครับ

Comment

Working...
        X