Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม RAm อยากจะเพิ่ม 1 slot ดูรายละเอียดข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม RAm อยากจะเพิ่ม 1 slot ดูรายละเอียดข้างใน

คือตอนนี้ มีอยุ่ 3 ตัวแล้ว บอร์ดDDR bus 333 รับได้ 4 ตัว DDR Bus 333(256*2/512*1)/333
    แล้วจะเพิ่มอีก 1 ตัว จะซื้อ จะใส่ DDR 1 GB Bus 400 ได้ไหมครับ จะมีผลกระทบไรไม แล้ว เครื่องจะร้อนขึ้นป่าว ช่วยหน่อยจะซื้อแล้ว แล้ว ถ้าจะเปลี่ยนหมดไปใส่เอา 2Gb เหมือนกัน (512*4 bus 333 )
    จะดีไหมครับ ร้อนมากไหม ไฟจะพอป่าว อยุ่ในห้องแอร์

ไม่ส่งผล ครับ วิ่ง แค่ 333 เท่า นั้นเอง

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by maxy View Post
        ไม่ส่งผล ครับ วิ่ง แค่ 333 เท่า นั้นเอง
        ถูกต้องแล้วไม่มีผลในการใช้งาน แค่มันไม่ Dual แค่นั้นละ
        แรมจะรันที่บัส 333 นะ OK

Comment

Working...
        X