Announcement

Collapse
No announcement yet.

แลก อะไร ดี 7900

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แลก อะไร ดี 7900

ของผม มัน galaxy 7900 GS พร้อม ซิ้งค์ 5NV ผมจะแลก กับ XFX 7900 GS มันจะคุ้มรึป่าวครับ แล้ว อันไหน แรงกว่ากันครับ

แลกทำไมครับ ?

galaxy ซิ้งค์ 5NV ลากได้สบายๆครับ

ผมว่า XFX มันมีปัญหาเรื่องร้อนนะครับ

Comment

เท่าที่ตามอ่านในกระทู้มา

Galaxy 7900GS เดิมๆ มันก้อแรงกว่า ของ XFX อยู่แล้วไม่ช่ายหรอครับ - -"

Comment

แลกทำไมหรือ มันก็แรงดีอยู่แล้วนะ ถ้าให้แรงจริงก็ต้องแลก 8800tgsเลย

Comment

นั่นสิแลกเพื่ออะไรอ่ะ
          ถ้าแลกไป 8800 GTS สิถึงจะถูก -*-

Comment

แล้ว ต้องเพิ่มเงินเท่าไรอ่ะ

Comment

แลกยากครับ ส่วนใหญ่คนปล่อยเล่นรุ่นสูงกว่า ปล่อยเลยราคาเท่าเดิม +เพิ่มอีก4000 บาท

Comment

ไม่แลกดีกว่า เงินไม่มีและ ยังไม่ได้ทำงานเลย เอิ๊กๆๆ

Comment

วัดกันที่ Core / Mem ใครเยอะกว่าแรงกว่า เพราะ bit เท่ากัน

Comment

ถามไรหน่อยครับ ระหว่าง ac nv5 กับ tmk tmg nd1 อะไรเย็นกว่า

Comment

มีของดีกับตัวอยู่แล้วจะเอาไปแลกทำไมครับ แค่นี้ก็แรงพอตัวแล้้ว การ์ดจอนะครับเอามาเล่นเกมส์ กับใช้งานได้ลื่นก็พอแล้ว ไม่ได้เอาไว้ใช้เทสคะแนนสูง ๆ

Comment

อิอิ เพิ่งซื้อมาตะกี้ครับ 7900GS รอผลเทส System ใหม่ผมเร็ว ๆนี้

Comment

แลกไมหว่าแลกกับรุ่นเดียวกัน -*-
                          เพราะถึงยังไงรุ่นเดียวกันต่างค่ายทำก็แทบจะไม่ต่างกันอยู่แล้วอะ

Comment

Working...
                          X