Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครจะไปงาน คอมมาท วันเสาร์นี้ ช่วยผมนิดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครจะไปงาน คอมมาท วันเสาร์นี้ ช่วยผมนิดครับ

ขออนุญาติ MOD ตั้งไว้ทั้ง 3 บอร์ดเลยนะครับ จัดชุด/การ์ดจอ/ฮาดแวร์ ครับ

ฝากดู ราคา 2 ชิ้นนี้หน่อย SAPPHIRE 2900XT ถามให้นิด ซื้อ2 ตัวลดได้เท่าไรครับ
    Enermax ELT500AWT Liberty 500W ATX12V ถามให้นิดครับ ซื้อ2ตัวลดได้เท่าไรครับ

หรือท่านไดที่จำราคาได้ บอกผมนิดนะครับ
    ถ้าถูกกว่า ปกติพอได้ วันอาทิตย์จะไปเที่ยวสักหน่อย

ขอบคุณครับ (ไม่ได้ใช้เองหรอกครับ อิอิ)

ผมว่าของแบบนี้ซื้อพันทิพย์จะดีกว่าครับ ราคามันก็เท่าๆกันแหละครับท่านคอมมาร์ทมันไม่ได้เอามาลดหรอก

Comment

Enermax ฟอจูน มีอยู่ร้าน 1 ครับ แจ๋ม ราคาถูกกว่าเจได หน่อยหน้าร้านนะครับ ขายแต่ Enermax
      ยังก็ต้องต่อซะหน่อย อิอิ ร้านเค้าขายของ Enermax ทั้งนั้นเลย อุอุ

Comment

เด๋วไปถามมาให้ครับพี่ Wikorn

Comment

ผมรอราคานะครับ อิอิ

Comment

ท่านพี่ wikorn ครับ ไม่มีของครับ ทั้ง SAPPHIRE และ Liberty เดินตั้งแต่ 11 โมง ถึง บ่าย 3 ไม่เห็นซักกะตัวนึง

Comment

Originally posted by iaung View Post
              ท่านพี่ wikorn ครับ ไม่มีของครับ ทั้ง SAPPHIRE และ Liberty เดินตั้งแต่ 11 โมง ถึง บ่าย 3 ไม่เห็นซักกะตัวนึง
              ขอบคุณมากๆครับผม งั้นไม่ไปและดีกว่า ไว้ไปพันทิพย์ที่เดียว วันอังคารนี้ครับ

Comment

Working...
              X