Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณคิดว่ายังไงกับการ์ดจอยี่ห้อ Sapphire X1950 PRO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณคิดว่ายังไงกับการ์ดจอยี่ห้อ Sapphire X1950 PRO

คือผมไปซี้อในงานคอมมาร์ทมาอย่ากจะถามว่ามีใครเคยใช้การ์ดจอรุ่น Sapphire X1950 PRO บ้างครับ เทียบกับยี่ห้ออื่นแล้วเป็นยังไงบ้าง

ดีครับ แต่เสียแค่ซิงค์มันเดิมๆไปหน่อย นอกนั้นแจ่ม

Comment

Sapphire ในต่างประเทศ จัดว่าเป็นยี่ห้ออันดับหนึ่ง ของ Ati สูสีกับ Powercolor เลยแหละคับ

* ข้อเสียคือ sink ธรรมดาเนี่ยแหละ

Comment

Working...
      X