Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์อีกรอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์อีกรอบ

สืบเนื่องจากกระทู้นี้คับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=65977
    เรียบๆ ไม่เปิดไฟ led ในเคส

เปิดไฟ led by ท่าน Tube_cats แดง แปร็ดดดดด!!!!

ปิดไฟในห้องคับ

สุดท้าย น้องหมีพูคับ

สุดท้ายนี้ กระผม นาย Benzmore ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เสียสละเวลาอันมีค่ามากมาย
    เข้ามาชม เคสของผม
    เรียนเชิญ ติ ด่า ว่า ชม ได้ตามสบายคับ
    Last edited by benzmore; 16 Jun 2007, 06:15:39.

สวยดีครับ แต่ไม่เห็นสาธยายเลยว่ามันแหล่มไง อิอิ

Comment

สวยท่าน เปลี่ยนซิ้งสิคับ แล้วอีกอย่างเพิ่มการ์ดจอด้วย อิอิ

Comment

ซื้อ Creative SB X-FI เล่นเลยท่าน คอมอลังการแบบนี้ต้องเสียงดังภาพดี

Comment

เก็บสายเก่งจัง โล่งมากๆ เลยครับ โล่งขนาดยัดหมี ยัดเสือเข้าไปอยู่ในเคสได้

ว่าแต่เอา HD มาวางคว่ำ มันจะดีเหรอคับ รู้สึกแปลกๆ

Comment

Originally posted by Paradaji View Post
            สวยดีครับ แต่ไม่เห็นสาธยายเลยว่ามันแหล่มไง อิอิ
            ผมพูดมะค่อยเก่งคับ
            ดูเอาตามรูปมีไรก็ถามมาแล้วกันคับ

Comment

Originally posted by aunj View Post
              สวยท่าน เปลี่ยนซิ้งสิคับ แล้วอีกอย่างเพิ่มการ์ดจอด้วย อิอิ
              ขาดอยู่อย่างเดียวคับ นั่นคือ ปัจจัย

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
                ซื้อ Creative SB X-FI เล่นเลยท่าน คอมอลังการแบบนี้ต้องเสียงดังภาพดี
                ออนบอร์ด ก็แหล่มแล้วคับ
                ยอมรับว่าผมเป็นคนชอบฟังเพลง แต่แค่เสียงออกมาไม่ผิดคีย์ก็พอใจแล้วคับ

Comment

Originally posted by poneo View Post
                  เก็บสายเก่งจัง โล่งมากๆ เลยครับ โล่งขนาดยัดหมี ยัดเสือเข้าไปอยู่ในเคสได้

ว่าแต่เอา HD มาวางคว่ำ มันจะดีเหรอคับ รู้สึกแปลกๆ
                  มันจะมีปัญหาตามมาเหรอคับ
                  ที่ผมวางคว่ำคือจะโชว์พัดลมอ่าคับ

Comment

ดีๆ...

Comment

ปิดไฟถ่ายแล้ว เหมือนหมีกับเสือกำลังอยู่ในกระทะทองแดงเลยอ่า.... 555+

Comment

*0*

Comment

สวยคับ

Comment

สีสดใสดีแถมโล่งดีจริงๆครับ

ส่วน hdd วางคว่ำอย่างงั้นจะเป็นไรป่าว รอผู้รู้มาตอบ

Comment

เข้ามาฮา กระทะทองแดง เหมือนจริงๆด้วย
                              เคสงามจิงๆครับ อยากทำบ้างแต่ไม่มีตัง T T

Comment

Working...
                              X