Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาอุปกรณ์คอมระหว่างห้าง IT GRAND(บางแค) กับ พันทิพ ต่างกันเยอะมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาอุปกรณ์คอมระหว่างห้าง IT GRAND(บางแค) กับ พันทิพ ต่างกันเยอะมั้ยครับ

ราคาอุปกรณ์คอมระหว่างห้าง IT GRAND(บางแค) กับ พันทิพ ต่างกันเยอะมั้ยครับ

บ้านผมอยู่แถวบางแคครับจะซื้อคอม ถ้าราคาพันทิพย์ ถูกกว่าเยอะจะได้ไปพันทิพย์

แล้วผมต้องการอุปกรณ์แบบ เน้นๆ ที่ยี่ห้อ / รุ่น แบบ VGA 7600gs galaxy , ram corsair , HD WD, mainboard asrock alive IT GRAND จะมีของตรงใจผมมั้ย

เดินทางไป พันทิพย์ แบบสะดวกสุด ไปยังไงครับ จากบางแค แล้วใช้เวลากี่นาน

อาจจะต่างกันนิดหน่อย..
    IT GRAND = ของมีให้เลือกน้อย
    PANTIP = ของเยอะ
    แต่ถ้าบ้านอยู่แถวบางแคก็ซื้อที่มันใกล้บ้านดีกว่าครับ

Comment

ต่างกันเยอะนะครับราคา โดยเฉพาะถ้าซื้อประกอบทั้งเครื่องเลยเนี่ย ต่างกันเยอะเลย แล้วอีกอย่างของมีน้อยนะครับ ไม่มีตัวเลือกให้เลือกมาก จัดสเปกไปแทบจะไม่ได้ของ ต้องเอาตามที่เค้ามีขายอีกก็แย่เลย ผิดหวังกันไปเต็มๆ

แต่ถ้าการเดินทางสะดวกรวดเร็วและประหยัดเวลากว่า ก็เอาไปคิดเอาเองครับว่าจะชอบแบบไหน

Comment

Working...
      X