Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 7300GT DDR3 Chip 1.4 ns

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 7300GT DDR3 Chip 1.4 ns

Spec
    X2 3800+ @ 2.0 GHz.
    AM2NF6G-VSTA (PCI-E 8x)
    G-Skill NQ 1G/667 (4-4-4-12)
    7300GT DDR3 128 Bit (650/1600)

ยังลากไม่สุดงับ เดี๋ยวลากต่อ ^^'

3DMark05

Comment

แรงดัครับ ช่วยดัน

Comment

นี่เทสตอน 700/1680 งับ รู้สึกว่า Aqua จะรวน เลยไม่รู้คะแนน VGA ที่แท้จริงงับ

Comment

ท้ายสุดกับ 3DMark 06 งับ เพิ่งโหลดเสร็จสดๆร้อนๆเลย

Comment

3Dmark ทำไมคะแนนมันเป็นตัวหนังสือแบบนั้นอะครับ

Comment

Originally posted by Savoy View Post
              3Dmark ทำไมคะแนนมันเป็นตัวหนังสือแบบนั้นอะครับ
              ไม่รู้อ่าคับ ผมชอบไปแต่งตัวหนังสือใน Theme Vista อ่ะ มันเลยเป็นเช่นนี้

Comment

แรงดีๆ แต่อัดมากระวัง แต๊ปนะ ฮี่ๆ ว่าแต่ใครอยากจะดูพลัง 6200 tc 32บิต ของผมมั่งเนี่ย -*-
                Last edited by อิมพีเรียล; 16 Jun 2007, 18:05:45.

Comment

เคยใช้มาครับ ตัวนี้นะ
                  แต่แรงสู้ท่านไม่ได้ เพราะผมไปได้ 600/1600 เองนะ 555 มันลากไม่ไป
                  ท่านลากซะน่ากลัวเชียว - -"
                  แต่ทำไม 3DMark ท่านหน้าตามันแปลกๆ อะ
                  สู้ท่านไม่ได้ซักโปรแกรมเลยยกเว้น 3DMark01 555+

Last edited by TWK.; 16 Jun 2007, 18:26:31.

Comment

ไมคะแนนตู้ปลา กาดจอได้ 12k+ เลยอะ ผมได้13k เองครับ ใช้ 7900GS

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                      ไมคะแนนตู้ปลา กาดจอได้ 12k+ เลยอะ ผมได้13k เองครับ ใช้ 7900GS
                      ก็เค้าอัดจาก 1400ไป1600นิครับ

Comment

Font พิลึกน่าดู เหอะๆๆๆ....

Comment

ขอบคุณครับ ว่าแต่การ์ดจอ ใช้ sink อะไรอะคับ

Comment

Originally posted by Savoy View Post
                            ขอบคุณครับ ว่าแต่การ์ดจอ ใช้ sink อะไรอะคับ
                            ซิงค์เดิมครับ ผมตอบแทน จขกท.เด็กปั้นผมเองครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                              ซิงค์เดิมครับ ผมตอบแทน จขกท.เด็กปั้นผมเองครับ

โห ออกนอกหน้าเลยนะ ลูกพี่ ใช้ Sink เดิมครับ (ทองแดง) Full Load ประมาณ 60 - 63 เดิมๆก็ 53 C. (ไม่ลากก็ 53 ) กำลังเข็นให้ไปถึง 700/1700 อยู่คับ แต่เข็นไม่ไปซักที

ปล. ชิบ 1.4 ก็แรงได้ครับ

Comment

Working...
                              X