Announcement

Collapse
No announcement yet.

ารทำ Over Clock CPU นั้น มีผลดีผลเสีย และวิธีการทำกันอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รับทราบครับ ต่อไปจะพยายามไม่คล๊อกแล้วกัน

Comment

ผมก็ยังไม่เทพหรอก

ยัง basic basic อยู่...

บทความนี้ไม่ว่าจะเอามาจากใหน มันก็ความรู้ทั้งนั้นแหละ หึหึ

Comment

เสียสายตาอ่านไม่ไหว

Comment

Originally posted by savagepong View Post
          คิดกว้างๆไว้ครับ อย่างน้อยก้อเป็นไกด์ให้มือใหม่ไว้อ่านได้นะครับท่าน
          ใช่ครับตรงนี้ถือว่าเป็นความรู้อย่างมากเลยสำหรับมือใหม่ สำหรับท่านที่เทพแล้วก็สมควรผ่านหละครับ เพราะบางคนอยากจะคล็อกแต่ยังไม่รู้อะไรเลยสักอย่างจะถามก็ไม่รู้จะถามยังไงก่อน ท่านที่ว่าลองคิดดูนะครับว่าตอนที่ท่านเริ่มคล็อกใหม่ๆท่านเอาความรู้พวกนี้มาจากไหน ส่วนใหญ่ไม่ในหนังสือก็เว็ปบอร์ดทั้งนั้น ฉะนั้นแล้วของแบบนี้อย่ามาติกันเลยครับบทความนี้มีค่ามากสำหรับผู้หัดเริ่มใหม่ๆจริงๆ
          (มองโลกในหลายๆแง่เข้าไว้นะครับ โลกนี้จะได้สวยงาม)

Comment

ขอบคุณสำหรับบทความดีๆครับ

คิดกว้างๆก็ดีนะครับ
            คนที่ไม่รู้มีอีกมาก ที่รู้แล้ววันหนึ่งอาจจะลืมก็ได้นะครับ ที่สำคัญไม่มีใครรู้มาแต่เกิดครับ
            ก็มาหาเอาเองกันทั้งนั้น ท่านที่รู้แล้วอาจจะไม่มีประโยชน์ แต่มันมากสำหรับผมที่ยังไม่รู้ครับผม

Comment

ยาวมากครับ แต่มีประโยชน์

Comment

แต่ผมกะลังติดปัญหา เทสแล้วผ่าน แต่ปล่อยเครื่อง Idle 2 นาที แฮ้ง - -"

Comment

ไม่มีใครเกิดมาแล้วรู้เลยหรอกครับ

Comment

รับทราบครับ.....ความรู้ทั้งนั้นเลยนะ
                    .....ขอบคุณ......

Comment

Originally posted by Terabyte View Post
                      แต่ผมกะลังติดปัญหา เทสแล้วผ่าน แต่ปล่อยเครื่อง Idle 2 นาที แฮ้ง - -"
                      ท่าทางเครื่องจะอาการหนักนะเนี่ย

Comment

ผมอ่านจนจบเลยคับ แต่ว่ายกตัวอย่างเก่าไปนิดน่าจะเอาตัวอย่างที่เค้าไช้กันในปัจจุบันมาอธิบายนะ
                        ขอบคุณคับที่มาเผยแพร่ความรู้

Comment

Working...
                        X