Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะลง vista กับ xp ไว้ใน HDD ลูกเดียวกันต้องทำงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะลง vista กับ xp ไว้ใน HDD ลูกเดียวกันต้องทำงัยครับ

ต้องทำงัยครับ ถึงจะ ลง os 2 ตัวได้ครับแบบ สลับกันใช้ได้ด้วยนะครับ
    ท่านใดทราบวิธีช่วยบอกด้วยนะครับ

ก็แบ่ง Partition ไง ลง X ก่อน แล้วค่อยลงวิสต้า

Comment

แต่ถ้าลงวิสต้าก่อนแล้วลง xp มันจะเลือก os ไม่ได้ครับ

Comment

ตามนั้นเลย

Comment

ผมจัดการเองเรียบร้อยแล้วครับเอา HDD ลูกเก่า มาลง xp แทน แล้วเอาลูกใหม่ ลง vista 2 os
          รวนดีจังเวลาลงโปรแกรมบางตัว อิอิ

Comment

Working...
          X