Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์พาวหน่อยคับ 7900GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์พาวหน่อยคับ 7900GS

7900GS OC นิดหน่อยคับ 620/820 คับ
    ได้คะแนนตามรูป
    ส่วน cpu ไม่ได้ oc นะคับ เดิมๆ

ปล.อยากถามว่าตอนช่วงที่มันทดสอบ cpu อะคับ
    ทำไม frame rate มันเหลือ 0 บ้าง 1 บ้างอะคับ
    แบบนี้ผิดปกติไหมคับ

ขอโชว์บ้างครับ เดิมๆ

สเปก
    E6300 เดิมๆ 1.86GHz
    ram 512/533 *2 = 1GB
    GALAXY Super7900GS 600/1600 เดิมๆครับ

Comment

แต่ตู้ปลาได้แค่ 80k กว่าๆเองครับ เซงมากเลย

Comment

โชว์ผิดหมวดปาว คราบบบบบบบบบบบ ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          โชว์ผิดหมวดปาว คราบบบบบบบบบบบ ^^
          ชั่งเหอะเน้อ ความสุขเล็กๆน้อยหนะที่พี่

Comment

คุณ Talent`aOn
            เดิมๆผมได้ 17000 ก่าๆ
            ดันแทบตายได้ 19000
            ของคุณนี่แรงจริง อิอิ

Comment

ไม่อาวๆ เราจาวัดผลอย่างเป็นทางการที่รายละเอียด นี้ดีกว่าครับ 1280 x 1024 ตามที่โปรแกรมมัน ตั้งค่ามาตอนต้นเลยครับ 3Dmark2006

จากกระทู้แรก ถ้าลอง OC CPU ขึ้นไปอีกซัก 2.4 - 2.5 คะแนนผมว่าน่าจะขึ้นไปที่ ประมาณ 7000 กว่าๆ นะครับ ไม่เชื่อลองดูสิ่

Comment

ไม7900gsผมได้แค่4000เองอ่ะ5555

Comment

^^
                  ตามคำเรียกร้อง
                  แต่ mb ผมมันได้แค่ 2.2 เองอ่า พอลอง 2.3 ปรากฏว่ามันรีสตาสตอนกำลังเทสอยู่

Comment

โชว์มั่งสิจ๊ะ

ขอเปิดตัวรุ่นพี่ 7800GTX 256mb ละกันนะจ๊ะ

ใช้ความละเอียด 1280*1024 ตามมาตรฐานสากลจ๊ะ ใช้ค่า Default ทุกประการทั้งปวงจ๊ะ

Comment

^^
                      Core2 แรงจริงอ่าา

Comment

กำ ก็คะแนนก็ ok ครับ

Comment

เทส 06 ติ้กเลือกแค่3ตัวเเรกก็ได้มั้งครับ เห็นผลเหมือนกัน เหอะๆๆๆ....

Comment

Working...
                          X