Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6320 กะ เคสเน่าๆ ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6320 กะ เคสเน่าๆ ของผม

ตอนแรกอัดได้ 460 แต่รัน 3d mark 06 ได้ไม่นานก็หลับเลย เลยลดเหลือ 450แทน แต่ไม่ได้save รูปตอน 450 อ่ะ ลืม ตอนนี้ปรับกลับเป็นปกติหมดละ อุ อุ
    Last edited by 1two3; 16 Jun 2007, 19:41:22.

พอใช้ได้ใหมนิ

Comment

แรงครับ
      ใส่ผิดที่ปาวท่าน ^^" ตัวนี้มันใส่ใต้ HDD ไม่ใช่หรือครับ 555+

Comment

อัด บัส 500 ไม่ไหว หรอครับ อิอิ

Comment

จับมาใส่ข้างหน้ามันเย็นดีครับรับอากาศได้ดีกว่าอ่ะ ลองใส่ดูก็ได้ครับอุ อุ เย็นดีลมมันเข้าเคสด้านในด้วยครับ
          Last edited by 1two3; 16 Jun 2007, 19:53:44.

Comment

ขยับไป 470 ก็หลับสนิทและครับ แล้วก็ลา 939 มาใช้ตัวนี้ด้วยครับยังปรับไม่ค่อยถนัดบอร์ดมันไม่เห็นมีที่ปรับ CL
            แล้ว ตัว sink บอร์ดมันไม่มีพัดลม ไม่ OC ที่ ห้องปกติ มันไปที่ 47 C ละ
            เอาไว้ค่อยลองใหม่ อุ อุ
            Last edited by 1two3; 16 Jun 2007, 20:03:25.

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
              ขยับไป 470 ก็หลับสนิทและครับ แล้วก็ลา 939 มาใช้ตัวนี้ด้วยครับยังปรับไม่ค่อยถนัดบอร์ดมันไม่เห็นมีที่ปรับ CL
              แล้ว ตัว sink บอร์ดมันไม่มีพัดลม ไม่ OC ที่ ห้องปกติ มันไปที่ 47 C ละ
              เอาไว้ค่อยลองใหม่ อุ อุ
              เมนบอร์ดตัวนี้ใช้ใบออสจาก Award ซึ่งมีหน้าตาที่ไม่แตกต่างกับตัวอื่นมากนัก เป็นหน้าตาที่ใช้ง่ายๆ สำหรับหน้าหลักนี้ หากต้องการเซ็ตไบออสขั้นสูงก็ควรกด Ctrl+F1 ทุกครั้ง ก่อนจะเข้าเมนูต่างๆ หากไม่ได้กดบางเมนูที่ถูกซ่อนไว้ ก็จะไม่โชว์ออกมานะครับคุณ 1two3 อิอิ ^.^~

Comment

การ์ดแรงโครตๆ....

Comment

ย่องมาดูความแรงครับ คุณเก้

เมื่อวานขอโทษทีครับ ไม่ค่อยสะดวกคุย พอดีทำธุระอยู่

แล้วตกลงว่าบอร์ด เดี้ยงแล้วรึปล่าวครับ

สู้ๆๆๆ นะครับ

จะรอชมความแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผม ชอบ กอล์ฟ ไมค์ อะคับ คุณ ถั๋ว ^ ^

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
                      ผม ชอบ กอล์ฟ ไมค์ อะคับ คุณ ถั๋ว ^ ^
                      กอล์ฟ เบญจพล เชยอรุณ
                      ไมค์ พิรมย์พร ป่าวครับ แห่ะๆๆๆ

Comment

ครับเดี้ยงไปละ กิ๊กะบ๊วย

Comment

ขอใช้สักพักดูก่อนอ่ะ ค่อยลองใหม่ เผื่อเน่าอีกซวยเลย

Comment

8800gts แรงครับ

Comment

CPU week อะไรครับท่าน ผมก็ใช้ 6320 เหมือนกัน

Comment

Working...
                              X