Announcement

Collapse
No announcement yet.

Titan Quest มีกล่องเก็บของเปล่าอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Titan Quest มีกล่องเก็บของเปล่าอะ

เล่นไปเล่นมาอ่า เอ?ทำไมไม่มีกล่องเก็บของ ช่องเต็มแล้วอ่า บางทีของดีไปขายก็เสียดาย
    ช่วยบอกด้วยว่าทำไงดีอ่า จะเป็นพระคุณมากจ่ะ

เอ๋า เกือบลืมเลย แล้วItemสีต่างๆคือจำพวกไหนมั่งอ่าแล้วสีไหนถึงจะดี ช่วยบอกทีนะ
    ขอบคุณจ่ะ

ต้องเล่นให้ผ่านเควสท์ แล้วจึงจะได้กล่องเก็บของเพิ่ม
    ส่วนไอเทมดังนี้
    white;Standard
    yellow;Magical
    green;Rare
    blue;Epic
    purple;Legendary
    ส่วนบทสรุปเกมตาม link เขาเขียนไว้ละเอียดดีครับ
    http://www.overclockzone.com/forums/...p?t=603&page=3

Comment

เกมส์นี้ไม่มีกล่องเก็บของแบบ Diablo นะแต่มีช่องใส่ของเพื่มในตัวต้องผ่านเควสไปเรื่อยๆแล้วจะได้ช่องมาเพื่มเองครับ

Comment

ขอบคุณจ้า

Comment

อ่า มีข้อสงสัยเพิ่มอีกอันนึงอ่า คือว่า ไอเทมสีทองคืออะไรอะ พวกที่มีตัวเลข 1/3 1/5 อะไรอย่างงี้อ่า ขอบคุณมากนะจ๊ะ แล้วเราจะอัพstat ยังไงอะ จะเป็นstormcaller กะ warfare ต้องอัพอะไรบ้าง

Comment

1/3 คือมันมีอยู่1ชิ้นงัย
            คือถ้าหาครบสามชิ้น มันก้อจะดีอ่ะ
            เข้าใจป่ะ อธิบายไม่ค่อยถูก

Comment

ไอเทมสีทองก้อเวทมน
              สีฟ้าอ่ะดีกว่า ถ้าให้ดีต้องใส่ให้ครบชุดด้วยอ่ะ
              เพราะบางอย่างมันจะมาเป็นเซ็ต

Comment

พวกไอเท็มที่ มี 1/3 1/5 หมายถึงถ้าคุณได้ของชิ้นนี้ที่ชื่อเหมือนกันให้เอามารวมกันมันจะเพื่ม
                ความสามารของ Rune ชิ้นนั้นๆ ถ้าครบ 5/5มันจะมีโบนัสเพื่มให้ครับ Rune พวกนี้สามารถนำไปใส่กับเกราะอาวุธรองเท้าได้ต้องอ่านเอา แต่จะใส่กับของสี ม่วง ฟ้า ไม่ได้ สีเขียวใส่ได้บางชนิดครับผม

Comment

ขำขำ

ถูกต้องล่ะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
                  ทำไมไม่ีมีใครเข้ามาช่วยตอบเลยอ่ะ
                  รึว่าไม่มีใครเล่มเกมนี้อ่ะ

Comment

มันก้อมีนะครับแต่ในเว็บนี้อาจจะชอบเล่นเกมส์แนวอื่นๆมากกว่าน่ะ

Comment

เย้ แจ่มแจ้งแล้วจ้า ขอบคุณนา ตอนแรกก็งงๆไม่กล้าใช้สีทองๆอะ ที่เหลืออีกอย่างก็คงต้องฆ่ามอนสเตอร์ทุกตัวที่ขวางหน้าแล้วอ่า

Comment

Working...
                      X