Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะได้ตัวนี้ 1650 2,700เอง..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะได้ตัวนี้ 1650 2,700เอง..

X1650 DDR3 256MB

ใครรู้ขอมูลหรือรูปการ์ดตัวนี้ช่วยลงให้หน่อยครับ..

webมานเลยครับ googleโลด หาคำว่าsapphire VGA

ได้ข่าวว่าที่commartหมดแล้ว เค้าว่ามานะ แต่ให้ชัวไปเดินดูอีกที เผื่อมีlotใหม่

Comment

หมดทุก Series ได้ข่าวมาอย่างนั้น

Comment

http://www.sapphiretech.com/th/produ...gpid=162&grp=3

Comment

x1650 PRO x1950GT x1950PRO

หมดแล้วครับตัวที่ผมได้ list ชื่อไว้ ไปมาวันนี้

อีกอย่างนะครับ หมดแล้วหมดเลยครับ ไม่มีของ lot ใหม่แล้วครับ

ถามมาหมดแล้วครับ

Comment

เป็นที่น่าี่่เสียดาย..
            Last edited by hornetpc719; 16 Jun 2007, 22:52:12.

Comment

ไปมาแล้วเหมือนกัน เหลือแต่ X1550 กับ 9550 น่ะ

ต้องรอ Commart คราวหน้านะครับ

เอ่อ ถามหน่อยนะ ถ้าบอร์ดเราใช้ชิบเซ็ต NF4 น่ะ แล้วใช้ การ์ดจอ RAdeon จะมีปัญหาอะไรรึป่าว

กะว่าจะซื้อ Radeon X 1950 Pro น่ะ
              ที่จริงตอนแรกก็เล็ง GF 7900 GS ไว้นะ

Comment

อยากได้มั่งอ๊า X 1950 GT

Comment

ผม แจก ให้ 8800GTX ฟรี

แต่ ไม่มีของ

ก็ไม่มีค่าอะไร เฮ้ยๆๆๆ

Comment

น่าเสียดายจริงๆๆ ยังไงก็รอเวอร์ใหม่นะ

Comment

Working...
                    X