Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเล่นเกมมันขึ้นแบบนี้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเล่นเกมมันขึ้นแบบนี้อ่ะคับ

the instruction at 0x7c90e88e referenced memory at 0x5f0e001e the memoy could not be read clickon ok to teminate the program มันเปงเพราะอะไรหรอคับ

spec com

AMDxp 2200+ 1.8GHz
    RAM SDRAM 512*2
    VGA GF4 MX4000 64/128 MB
    มันเพิ่งมาเป็นอ่ะคับ ตอนที่มี HD 1ตัวไม่เป็นแต่ผมซื้อ hd มาใส่เพิ่มเป็น 2ตัวอ่ะคับ

เพิ่มอุปกรณ์เข้าระบบ ใช้ไปแล้วมีปัญหา โดยเฉพาะเวลาโหลดหนักๆ เช่นเล่นเกมส์ โอกาสที่ปัญหาจะเกิดจาก PSU จ่ายไฟไม่พอ เป็นไปได้สูงครับ

ลองถอดอุปกรณ์ตัวที่ต่อพ่วงเข้าไปแล้วมีปัญหารึเปล่าครับ หรือหายืม PSU เพื่อน (.. อีกและ มีเพื่อนนี่มันดีจริงนะ) มาลองต่อดูครับ

Comment

psu น่าสงสัยที่สุดครับ

Comment

มันเป็นเพราะบ้างเองนะคับแล้วผมดูแล้วก้อนะ จะพออ่ะไม่ได้ใช้อะไรมาก

Comment

rep บนเขียนผิดคับ

มันดป็นเฉพาะบ้างเกมอ่ะคับ [RYL] dota lineage2 sf diablo ไม่เป็นเลยคับ เป็นเกมเดียวอ่ะ

Comment

Working...
          X