Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงเลย

คือว่า ไฟล์เกม ที่ zip อยู่ HHD โน้ตบุค จะ คลาย ออก มาไว้ที่ z: ซึ่งมีพื้นที่ อยู่ 159 Gb

แต่ไฟล์เกมมันแค่ 4.1 G เอง ทำไม มันขึ้นแบบนี้ครับ ไฟล์ ระบบ ผม เป็น NTFS หมดครับ

ช่วยแก้หน่อยครับ คงน่าจะตื่นกันแล้ว

Comment

ไม่มีวิธีแก้เหรอครับ

Comment

เอาไดม่อน เปิดได้ปะ ถ้าได้ก๊อบ จากไดม่อน ก็ได้

Comment

ถ้าแตกไว้ drive เดียวกัน แล้วค่อยก๊อปไป Z หล่ะ ได้มั้ย

Comment

...

Originally posted by tassapon View Post
            ถ้าแตกไว้ drive เดียวกัน แล้วค่อยก๊อปไป Z หล่ะ ได้มั้ย

เดียวกันก็ไม่ได้ครับ

Comment

Working...
            X