Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนไวรัสพวกนี้รุมทำร้ายอ้ะ T T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนไวรัสพวกนี้รุมทำร้ายอ้ะ T T

trojandownloader.Delf.NUA
    trojanproxy.Wopla.NAC
    trojanProxy.Xoroix.AR
    trojandownloader.Agent.BOY
    trojandownloader.VB.AXS
    Nuwar.Gen

นอดสแกนเจอแต่ลบไม่ได้ T T ส่วนAD-wareก็หาไม่เจอ T T ช่วยทีค่ะ

อาการหนักนะเนี่ยะ โดนเป็นชุดเลยอ่ะ....เดี๋ยวลองค้นตำราก่อน เหอะๆๆๆ

Comment

http://www.nod32th.com/content/blogc.../9/63/lang,en/
      อ่านเจอในเนี่ยะ รู้ว่าสึกว่าต้องอัพเดทอะไรมันหรือเป่าไม่รู้นะ ถึงจะจัดการกับมันได้....เดา

Comment

อัพไปแล้วค่ะ เครื่องมันก็เจอ แต่ตัว โทรจัน ไปติดกับไฟล์ที่ไม่สามารถลบได้อะค่ะ T T

Comment

ตอนนี้ กำลังจะ ฟอแมตแล้วค่ะ T T พัง เซ็ง เครียด!!!! ขอบคุงที่มาช่วยค่ะ! ^ ^

Comment

ใช้ กำแพงไฟหรือปล่าว

Comment

ปิด system restore ก่อน scan รึยังครับ

Comment

FORMAT ทั้งลูก จ๊ะ หนักขนาดนี้ต่อให้ฆ่ามันได้หมดไม่รู้วินโดวส์คงเอ๋อมากมาย แล้วละมั้ง

Comment

ผมก้อว่าฟอแมทดีที่สุดนะ ทั้งลูกเลยนะ อิอิ

Comment

Working...
                  X