ใครเก่งๆเรื่องแผ่นหนังบ้าง ช่วยตอบหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ใครเก่งๆเรื่องแผ่นหนังบ้าง ช่วยตอบหน่อยครับ

chang55
    Guest

Talking ใครเก่งๆเรื่องแผ่นหนังบ้าง ช่วยตอบหน่อยครับ

สั่งซื้อหนังมาแต่แผ่นแบบสกรีนเครื่องอ่านไม่ค่อยได้ จะติดช่วงกลางๆ ท้ายๆแผ่น เป็นทุกแผ่นเลย ลองก็อปลงเครื่องก็ก็อปได้ไม่หมด ติดช่วงท้ายๆเหมือนกัน

แต่แผ่นไม่สกรีน อ่านได้หมดไม่มีปัญหาเลยครับ
    สั่งซื้อร้านเดียวกัน

ปกติผมจะดูที่คอม ใช้DVD-RW LITE-ON และCombo SONY ครับ

มันน่าจะเกียวกับเครื่องอ่านไม่ถูกกับแผ่นสกรีน หรือแผ่นสกรีนไม่ดี หรืออ่านยากครับ

OverclockZone Member k_tee's Avatar

ผมว่าแผ่นมีปัญหา ไม่น่าจะเกี่ยวกับ DVD-RW ...ครับ

Bookmarks

Bookmarks