Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่จำกัดงบครับเอาแบบทุกอย่างดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่จำกัดงบครับเอาแบบทุกอย่างดีที่สุด

กลับมานั่งอ่านแล้วฮาจริงๆ ผ่านไป 4 ปีแล้วสินะ 555

คือก่อนอื่นต้องขอโทษทุกๆท่านในที่นี้ครับ ผมเกรียนจริงๆเลย TT

แต่สาบานได้เลยครับว่า เจตนาที่ตั้งกระทู้นี้มาไม่ได้ตั้งมาล่อเป้าอะไรทั้งนั้นครับ คือ

ตอนนั้นผมจำได้ว่าเข้าไปดูเว็บของ jedi tk busitek 3 ร้านนั้น แล้วเหนของที่ราคาแพงที่สุดในแต่ละชนิด

รวมๆแล้วมันยังไม่เกิน 5 หมื่นเลยครับ ผมเลยตั้งกระทู้แบบนี้ขึ้นมาโดนความไร้เดียงสาครับ ไม่คิดว่ามันจะมีของราคาหลักแสนอยู่ สาบานว่าคิดแบบนี้จริงๆครับ 555
    Last edited by SalapaO; 9 Oct 2011, 18:38:19.

ก็กำเงินไปเดินพันทิพย์ เลือกร้านตามใจชอบ แล้วก็บอกคนขายว่า เอาของที่ดีที่สุด แพงที่สุดที่มีในร้าน ประกอบให้ชุดนึงพี่

แค่นี้ก็ได้แล้วคับ จริงๆนะ ไม่ต้องให้คนในนี้เค้าจัดให้ก็ได้ครับ

Comment

กระทู้แบบนี้มาอีกแว้ว

Comment

สเป็คเกรียนมันมาอีกแล้ว

Comment

เอา Mac pro แบบ 8 คอร์ไปเลยดีมั้ยครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=68415

Comment

....
              Last edited by SalapaO; 9 Oct 2011, 18:34:47.

Comment

....
                Last edited by SalapaO; 9 Oct 2011, 18:35:01.

Comment

เฮ้ยๆๆๆ อนาคตดับก็งานนี้แหละน้อง เอ๋ย

Comment

....
                    Last edited by SalapaO; 9 Oct 2011, 18:35:14.

Comment

ล่อเป้าอีกแล้ว

Comment

....
                        Last edited by SalapaO; 9 Oct 2011, 18:35:25.

Comment

Originally posted by NOCZ View Post
                          ก็กำเงินไปเดินพันทิพย์ เลือกร้านตามใจชอบ แล้วก็บอกคนขายว่า เอาของที่ดีที่สุด แพงที่สุดที่มีในร้าน ประกอบให้ชุดนึงพี่

แค่นี้ก็ได้แล้วคับ จริงๆนะ ไม่ต้องให้คนในนี้เค้าจัดให้ก็ได้ครับ
                          ทำตามข้างบนนี้ไปเลยครับ รับรอง ได้ชัวร์

Comment

....
                            Last edited by SalapaO; 9 Oct 2011, 18:38:39.

Comment

Originally posted by SalapaO View Post
                              ขอบคุณครับ มั่นใจว่าคนขายเค้ารู้เรื่องแน่นะครับ
                              รับรองเลยครับ เดินไปพันทิพย์ ร้านไหนก็ได้ แนะนำร้าน Jedi ลองไปบอกดูคับ

ว่าแต่....มีงบซักเท่าไหร่คับนี่

Comment

Working...
                              X