Announcement

Collapse
No announcement yet.

oc amd x2 3800+=2.4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oc amd x2 3800+=2.4

ใช้ x2 3800+ พัดลมธรรมดาติดกับ CPU BOX oc ได้ 2.4 ความร้อน ตอนเวลาเล่นเกมส์อยู่ที่
    61- 67 องศา(Pro6) ถ้าผมเอาพัดลมตั้งโต๊ะเป่า หรือ 51-53 องศา เอาเยอะว่านี้ พัดลม ตั้งโต๊ะ เอาไม่อยู่คับ องศาอยู่ที่ 60+(ตอนเล่นเกมส์) อยากทราบว่า ควรใช้ ซิงค์อะไรคับที่ช่วยลดอุณภูมิ ของ cpu ได้เยอะคับ เอาแบบมาตรฐานหนอ่ยนะ ผมใช้ m2n-sli deluke 512/667 7300le เปิดฝาข้างอันเดียว แนะนำหนอ่ยคับ

ไม่ลองอัดไปเยอะๆกว่านี้หน่อยหรอครับ หรือว่ามันดันอะ ไช้สเปคเดียวกับผมเรย

ลองหา Andy Samurai มาไช้ครับ ใส่ได้พอดีเปะ

Comment

เซนเซอร์ เพี้ยนหรือปล่าว

Comment

อัดไฟหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
        X