Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง STALKER ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Talent`aOn View Post
    ขอบคุณมากครับ ผมไม่เล่นละ-*- ซื้อแผ่นแท้ดีกว่า
    เเผ่นปลอมก็งี้เเหละครับ เรื่องมากหน่อย มีเงินก็ซื้อของเเท้ไปเลยครับ สบายใจ ไม่มีปัญหาด้วย

Comment

ทำยังงี้ครับ Copy file crack ที่เป็น XR_3DA.exe ตัวนี้ไว้กดเข้าเล่นเกมส์ และก็ folder crack -ของมันนี่และ เอาไปวางไว้ใน folder ที่เราลงเกมส์ ใน Folder ชื่ออะไรก็ไม่รู้ สงสัย BIN มั้งจำไม่ได้แล้ว จะมี file ชื่อเหมือนกันอยู่
      ตอบ yes to all แล้วก็ เล่นได้เลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ เด่วจะลองดู

Comment

มันต้อง Copy Crack ไปวางไว้ใน Folder bin ครับ

Comment

ทำตามทุกอย่างแล้วครับ ยังไม่ได้ครับ เดี๋ยวผมจะลอง ลงเกมส์ใหม่หมดเลยดูนะครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ลองเล่นแล้วไม่รู้ไปทางไหนมีคุยกัน

Comment

ยังมะได้เลยแฮะ สงสัยต้องซื้อแผ่นแท้ซะแล้ว

Comment

กอปไฟล์ในโฟลเดอร์ crack ในแผ่นอ่ะ ไปไว้ในโฟลเดอร์ bin ในไดรฟที่ลงเกมง่ะ
                  เกมนี้ไฟล์เข้าเกมมันอยู่ในนั้นนี่ครับ

Comment

Working...
                  X