Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอร์ดั๊ก ที่แถมมากับเคส Gview ต้อง เป่าเข้า หรือ ดูดออกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอร์ดั๊ก ที่แถมมากับเคส Gview ต้อง เป่าเข้า หรือ ดูดออกครับ

แอร์ดั๊กที่มันแถมมากับ เคส Gview ที่มันเป็นท่อติดกับ ซิ่ง Cpu มันต้อง เป่าเข้า หรือ ดูดออกดีครับ

ของเพื่อนผมใช้อยู่ครับ ตัว DIGI
    ด้านข้างมี 2 ตัว 12" + 8" มันเป่าเข้าทั้ง 2 ตัว
    ด้านหน้าก็เป่าเข้า 12" + ด้านหลังดูดออก 12"

Comment

แอร์ดัช เป่าเข้างับ

Comment

แอร์ดั๊กเคส G-View มันดูดลมออกจาก CPU นิครับแต่ผมว่าเอาแอร์ดั๊กออกเย็นกว่าอีก(จากที่เคยลองมา)

Comment

airduct ดูดเข้าสิ ก็พัดลม cpu มันเป่าซิ้งค์ มันก็ดูดอากาศจาก duct ลงไป

แต่ไม่ต้องใส่พัดลมก็ได้ ใส่แต่ duct

Comment

ทำไม ใช้ศัพท์ แบบนั้นละครับ เป่าเข้า ดูดออก ทำไมไม่เป็น เป่าออก ดูดเข้า

Comment

Working...
            X