Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราคิดผิดหรือคิดถูกเนี้ยที่ไปซื้อ GALAXY 8600GT มานะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราคิดผิดหรือคิดถูกเนี้ยที่ไปซื้อ GALAXY 8600GT มานะ

เราคิดผิดหรือคิดถูกเนี้ยที่ไปซื้อ GALAXY 8600GT มานะ
    ตอนแรกเราว่าจะซื้อ GALAXY 7600GS แต่เห็นว่า ราคาต่างกันแค่ 1400 เลยหยิบ 8600GT มาซะงั้น
    อิอิ แล้ว8600GT แรงกว่า 7600GS เยอะป่าว

กว่ามากมายคับ แต่สู้ 7900GS ไม่ได้คับ

Comment

GALAXY 8600GT
      Max Resolution Up to 3840 x 2400

GALAXY 7600GS
      Max Resolution 2048 X 1536

Core Clock 500MHz
      Memory Clock 1400MHz (700x2)
      Chipset G73
      Memory Interfac 128 bit
      Memory 256MB
      Memory Type DDR3
      Fill Rate (billion texels/sec.) 4.8
      Vertices/sec. (million) 500
      Pixels Per Clock (peak) 12
      RAMDACs 400MHz
      Interface PCI Express

Comment

8600GT ก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไรมากมายนะครับ ขึ้นกับความพอใจของแต่ละคนมากกว่า....ฟันธงคิดถูก เหอะๆๆๆ

Comment

8600Gt ซิ้งสวยดีคับ

Comment

ถ้าท่านคิดผิดท่านจะซื้อ 8600 gt มาหรือ หุๆ ไว้ไม่ชอบใจมาขายผมก็ได้นะ หุๆ

Comment

คือว่าอยากเทส นะคับว่าการ์ดจอตัวนี้ มีค่าเป็นไงมัง จะหาโปรแกรมจากไหนได้มังคับ

Comment

ที่เหลือคือใช้งานให้คุ้มครับ

Comment

อันนี้ อยุ่ที่ความพึงพอใจ ของคนใช้มากกว่านะคับ ลองใช้ดูแล้วพอใจมั้ย แค่นั้นก็ ok แล้วคับ
                  ไม่ต้องสนใจคะแนนหรืออะไรหรอก

Comment

Originally posted by dears View Post
                    8600GT ก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไรมากมายนะครับ ขึ้นกับความพอใจของแต่ละคนมากกว่า....ฟันธงคิดถูก เหอะๆๆๆ
                    จงพอใจในสิ่งที่ตัวเองได้ตัดสินใจแล้วครับ

Comment

ไม่รู้นะ แต่เล่นlost planet dx10ด้วยเฟรมเรต27+ก็okแล้วละ สำหรับผม

Comment

มันคงไม่ได้เลวร้ายถึงขนาดนั้นหรอกครับ ถ้ายังไม่ลื่นก็อัดต่อครับ

Comment

แรงจังเนอะ ผมเล่น lost planet fps อยู่ช่วง 20-30 ตลอดเลย
                          ยิ่งเจอด้วงนี้กระตุกใหญ่

Comment

รอDX10ออกมา แล้วอาจจะแจ่มก็ได้ เหอะๆๆๆ ใครจะไปรู้หละ....

Comment

รอ VISTA มันเสถียรกว่านี้ครับ และขอให้ไดรเวอร์ VISTA ใช้งานได้ดี
                              จะได้รู้ครับว่า DX10 จริงๆแล้วไม่ได้ใช้ทรัพยากรสูงมากมายอย่างที่กลัวหรอกครับ
                              และ ภาพ 8600gt ใสแจ่มจริงๆครับ

ตอนนี้ผมก็ใช้

ICHILL 8600GT อยู่
                              CORE/MEM 620/1800 ปกติ
                              ลากกระจาย 750/2100 (8600GTS เลย)

สบายๆๆๆ

Comment

Working...
                              X