Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมติดไฟ เทรนด์ใหม่ป่ะเนี่ย..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมติดไฟ เทรนด์ใหม่ป่ะเนี่ย..

นอกจากเทรนใหม่แล้วยังยี่ห้อใหม่ด้วย...สำหรับแรมนะ..

Geil ติดไฟสองดวงว่าเท่แล้ว เจอนี่เข้าไป ล่อไปทั้งแผง

ดูไปดูมาชัก งง เม็ดแรมมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ มันใช่แรมป่ะเนี่ย

http://forum.coolaler.com/showthread.php?t=155379
    Last edited by ARES; 17 Jun 2007, 23:29:42.

สวย+เท่ห์ อย่างแรง
    ปล.เด็กใต้มักพูดแบบนี้ อิอิ

Comment

โลกกำลังร้อนขึ้น ปิดไฟกันหน่อยยยยยย ^ ^

Comment

แรมเทพ ใส่ได้ทั้งบอร์ด DDR2 และ บอร์ด DDR3 สุดยอดดดดดดดดดดดด

Comment

แรม MSI เหรอครับ ไม่เคยเห็นมาก่อน ไฟสวยดีครับ แถมใส่ได้ทั้ง DDR-2 กับ DDR-3 ด้วย[ถึงว่ามันทำไมมี2แถบ]
          Last edited by Yoshimitsu; 17 Jun 2007, 23:33:11.

Comment

ออกมาผมจะซื้อคนแรกเรย

Comment

ตอนแรกผมก็ว่าแรมนะ

พอจะดูว่ามันเป็น D9 หรือเปล่า...ดันหาเม็ดแรมไม่เจอ....กรรม...เม็ดแรมหาย...
              Last edited by ARES; 17 Jun 2007, 23:44:08.

Comment

เป็นแค่แผงเอาไปใส่Slot Ramให้สวยๆหรือเปล่าครับ ใส่ได้ทั้งแบบSlot DDR2 และDDR3

Comment

Originally posted by mintjee2 View Post
                  เป็นแค่แผงเอาไปใส่Slot Ramให้สวยๆหรือเปล่าครับ ใส่ได้ทั้งแบบSlot DDR2 และDDR3
                  อืมมมมม น่าจะใช่ ไม่เห็นเม็ดแรมเลย นะ

Comment

อ้าว เหรอครับ

Comment

ไม่มีเม็ดแรม

Comment

สวยดีจ้า...

Comment

แล่มมาก ล่อตาล่อใจแมลงน่าดุ เรารัก MSI นะ

Comment

เด็ดดวงมากเลยงานเนี่ยะ....

Comment

Originally posted by mohan View Post
                              สวย+เท่ห์ อย่างแรง
                              ปล.เด็กใต้มักพูดแบบนี้ อิอิ
                              ได้แรงอก หรอยจิง + 2 ประโยคนี้ด้วยอีกหน่อย
                              (มือใหม่เริ่มหัดโพสแย้ววววผิดพลาดประการใดข้าน้อยขอคำชี้แนะด้วย)

Comment

Working...
                              X