Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านที่พันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านที่พันทิพย์

ผมอยู่ลพบุรีคับ จะซื้อก้อกลัวราคาจะแพง ไปซื้อเองที่พันทิพย์ก้อไม่ไกลเท่ารั่ย
    ขอชื่อร้านที่ชัวๆ ที่หน้าเชื่อถือได้ แล้วก้อ ชั้นที่อยู่ด้วยคับ เพราะไม่ค่อยรู้เท่ารั้ย
    กำตังไป 50k คอ หนัง แปลงไฟล์ เล่นเกมส์ เอนเตอร์เทนเม้น....
    --------------------------------------------
    แล้วถ้าราคาต่างจังหวัดพวกพี่ๆว่าจะแพงเกินกว่าที่พันทิพย์มั้ยคับ เยอะมั้ย ชี้แนะด้วยคับ

Jedi เลยครับถ้าประกอบบริการดีสุดๆครับ

Comment

jedi busitek tk 3ร้านประจำ ร้านอื่นที่เคยไปจำไม่ได้55

ปล. แต่ปกติจะซื้อชิ้นๆ มาประกอบเอง เพลินดี 55+
      Last edited by pattrick; 18 Jun 2007, 00:05:20.

Comment

ผมว่า Jedi หรือ TK 2 ร้าน ท่านอื่นว่างัยคับ

Comment

Busitekครับ ความศรัทธาส่วนตัว

Comment

ช่วยบอกชั้นแล้วก้อซอยของร้าน Jedi,TK,busitek 3 ร้านนี้หน่อยนะคับ
            ผมจะซื้อทั้งชุดคับ ขอบคุณคับ

Comment

ร้านเจไดอยู่ชั้นล่างครับซอยธนาคารกรุงเทพเลย Tk มี2สาขาสาขาแรกถัดจากร้านเจไดไปประมาณ3ร้าน
              ส่วน busitek อยู่ตรงข้ามบันไดเลื่อนที่จะขึ้นไป IT CITY เลยครับ ร้านเจไดคุยง่ายครับราคากันเองลดได้ยิ่งถ้าบอกว่ามาจาก OCZ หรือ Vmod ร้านบัสซิเทคก็ประกอบดีครับแต่ลดไม่ได้สักบาท ส่วนTK ไม่มีความคิดเห็นครับ

Comment

ผมเห็นข่าวของปลอมกันเกลื่อนกลาด 3 ร้านนี้จะมีโอกาศเสี่ยงมั้งมั้ยครับ
                แนะนำด้วยคับ

Comment

ความรู้ยังน้อยคับพูดรัยผิดขอโทษที

Comment

จุ๊กกรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอเสียงหน่อยคับ

Comment

ไม่มีแน่คับ busitek ผมไม่รุ้แต่ TK & JEDI ของอาจจะแพงกว่าร้านอื่นนี๊ดๆในบางชิ้น แต่ชัวร์+บริการดีกว่ามากมายคับ

Comment

ฺBusitek มีแต่คนบอกไม่ลดเลย แต่ของดีครับ ส่วนอีก 2 ร้านไม่มีความคิดเห็นครับ

Comment

ไม่รู้สิ ผมหยิบเป็น ชิ้นๆมาประกอบเองน่ะ

Comment

Working...
                          X