Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 Benq เสียงแตกป่าวตอนเทส directx sound อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 Benq เสียงแตกป่าวตอนเทส directx sound อ่ะ

ตามหัวข้ออ่ะครับ ของผมเปน มีคนเปนเหมือนกันป่าว ถ้าไม่มีจะได้เอาไปเปลี่ยน วิธีก็ ไปที่ run แล้วพิม dxdiag อ่ะ

ไม่รู้มันเป็นเสียงยังไงอ่ะ แต่พอถึง stereo มันก็เสียงแย่กว่า ตอน mono อ่ะ เหมือนเสียงเป็ด ฮาดคอร์อ่ะ น่าจะเป็นอ่ะ

Comment

ของผม ไม่แตกอ่ะงัป แต่พอฟังเพลงปรกติ แล้วเปิด stereo แล้วมาน เหมือนมีแตกเป้น บางจุดๆ

Comment

ซ่าๆอะ ตอนฟังเพลง ตอนลงเบสอะนะ งงๆ สงสัย(ปรับ)หนักเกิน ลองลด speaker size ดูคับ ผมหายนะ

Comment

ของผมก็มีนิดๆครับ ถ้าปรับอิควอ เป็นแฟลสหายครับ

Comment

ว่าแต่ แต่ละคนลงอาไรกันบ้างอ่ะครับ ผมใช้ XP เปนไปได้ไมว่า ไม่เปนกับ vista.
            - -? สรุปสับโส ต้องเอาไปเคลมไมเนี่ย

Comment

เออ จริงด้วย ผมก็ลืม ผมลง XP อ่ะ vista ไม่เคยลง อ่ะ เกี่ยว ป่าว หว่า

Comment

Working...
              X