Announcement

Collapse
No announcement yet.

Titan Quest เปิดหีบแล้วมันขึ้น..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Titan Quest เปิดหีบแล้วมันขึ้น..

ช่วยทีครับไม่ทราบว่ามัน Error เพราะอะไร มันเป็นที่เราใส่ Crack ด้วยหรือเปล่าครับหรือ File ไม่ครบ พี่ที่เคยเล่นเคยเป็นกันบ้างไหมครับ แล้วมันมีวิธีแก้ไมครับผมงงเลย

ขอบคุณมากครับ

มันขึ้นแบบนี้อะครับช่วยบอกวิธีแก้ไขทีครับ

Comment

ลอง patch1.20 ขึ้นไปครับ +crack

ลองหาดูที่ gamecopyworld.com

Comment

ของยังเล่นภาคแรกนะครับยังไม่ได้ลงภาคเสริมเลยเพิ่งเริ่มเล่นเองงะครับ

Comment

ภาคแรกนั้นละครับแผ่นผีตัวแคร๊กข้อนข้างมีปัญหา(v1.01)

Comment

ต้องหาตัว patch1.20 ขึ้นไปครับ แล้วตัว Crack ต่างหากใช่ไหมครับอืมเดี๋ยวลองหาดูก่อน

Comment

เอาตัวไหนอะครับมานเยอะเหลือเกิน

Game Fixes:

* Titan Quest: Immortal Throne v1.0 [MULTI] No-DVD/Fixed EXE

* Titan Quest v1.30 [MULTI] No-DVD Patch
              * Titan Quest v1.30 [MULTI] No-DVD/Fixed EXE
              * Titan Quest v1.20 [MULTI] No-CD/Fixed EXE #3
              * Titan Quest v1.20 [MULTI] No-CD/Fixed EXE #2
              * Titan Quest v1.20 [MULTI] No-CD/Fixed EXE #1
              * Titan Quest v1.15 [MULTI] No-DVD/Fixed Files
              * Titan Quest [ENGLISH] No-DVD/Fixed Image #3
              * Titan Quest v1.08 [ENGLISH/GERMAN] No-CD/Fixed EXE
              * Titan Quest [ENGLISH] No-DVD/Fixed Image #2
              * Titan Quest [ENGLISH] No-DVD/Fixed Image #1
              * Titan Quest v1.0 [ENGLISH/GERMAN] No-CD/Fixed EXE

Game Trainers & Unlockers:

* Titan Quest: Immortal Throne v1.0 +13 TRAINER
              * Titan Quest: Immortal Throne v1.0 +14 TRAINER
              * Titan Quest: Immortal Throne v1.1 +3 TRAINER
              * Titan Quest v1.20 +13 TRAINER
              * Titan Quest v1.15 +14 TRAINER
              * Titan Quest v1.15 +13 TRAINER
              * Titan Quest v1.15 +5 TRAINER
              * Titan Quest v1.08 +14 TRAINER
              * Titan Quest v1.08 +13 TRAINER
              * Titan Quest v1.08 +10 TRAINER #2
              * Titan Quest v1.08 +10 TRAINER #1
              * Titan Quest v1.08 +9 TRAINER
              * Titan Quest v1.08 +5 TRAINER
              * Titan Quest v1.08 +3 TRAINER
              * Titan Quest v1.0 [ENGLISH] PLAYFIX
              * Titan Quest v1.0 +5 TRAINER
              * Titan Quest NO INTRO FIX

Comment

ไม่ทราบว่าตอนนี้คุณ ~BoOOoS~ อัพแพทถึงเวอร์ชั่นไหนแล้ว ลองเข้าไปดูที่นี่ครับ
                http://www.gamespot.com/pc/rpg/titan...rt&om_clk=tabs
                ถ้ายังไม่ได้อัพแพทเลยก็เอาตัวนี้เลยครับ Titan Quest v1.01 to v1.30r Incremental Patch
                แล้วก็เข้าไปเอา Crack ที่ gamecopyworld ครับ

Comment

Crack ที่ gamecopyworld ที่ผมเอามาลงด้านบนมีไหมครับตัวไหนอะบอกทีครับไม่ทราบตัวไหนจิงงะ

Comment

ของผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ
                    Titan Quest v1.30 [MULTI] No-DVD/Fixed EXE

แต่ต้อง Update Patch เป็น 1.30 นะครับ

Comment

พี่ครับแล้วการติดตั้งทำไงอะครับตัว Titan Quest v1.01 to v1.30r Incremental Patch เข้าไป UPdate ที่ในเกมส์หรือ Copy ไปวางไว้ใน Folder ตัวเกมส์เพราะมันติดตั้งไม่ได้ ใช่ไหมครับช่วยบอกทีครับ

รบกวนพี่ๆๆทีนะครับคือผมไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ครับทำไม่ค่อยเป็นแต่ใจรัก อิอิ
                      ขอบคุณมากๆๆนะครับสำหรับทุกคำตอบ

Comment

ไฟล์ Patch เกมส์นี้มี 2 แบบนะครับ
                        คืแ uppatch ต่อยอดขึ้นไปเช่น ลงทีแรก 1.01 -> 1.05 -> 1.10 ... -> 1.30 อะไรแบบนี้
                        กับอีกแบบ up ทีเดียวเลย 1.01 -> 1.30

จากของคุณคิดว่าตอนแรกคุณ up จาก 1.01->1.20 ก่อนแล้ว มันเลยใช้ 1.01->1.30 ไม่ได้
                        มี 2 วิธี โหลด patch ใหม่หาตัวที่เป็น 1.20->1.30
                        อีกวิธี ลบเกมส์แล้วลงใหม่แล้ว up 1.01->1.30 ครับ (ถ้าลงใหม่แล้วอยากเล่นต่อจากเดิมให้ก๊อปเก็บ save ไว้แล้วเวลาลงใช้ซีเรียวเดิมกับตอนแรกนะครับจะได้เอา save เก่ามาเล่นต่อได้ หรือไม่งั้นก้ต้องเข้าไปหาแก้ในไฟล์ save ละจ้า)

Comment

ครับผมขอบคุณมากครับ

แต่ผม Download มาแล้วต้องติดตั้งตัว Patch นี้ยังไงหรอครับก็อปปี้เอาไปวางไว้ใน Folder ของเกมส์เลยหรอครับหรือว่ายังไง บอกวิธีติดตั้งมันทีครับผมไม่ทราบว่ามันติดตั้งยังไงอะวิธี Up Patch อะครับจากที่เรา Download มาอะ

Comment

ดับเบิลคลิ๊ก ซิเด๋วมันก็ขึ้นมาถามให้ลงเองละ

Comment

Working...
                            X