Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเปกคอมที่"ประหยัดไฟ"ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนจัดสเปกคอมที่"ประหยัดไฟ"ให้หน่อยครับ

อยากเอาคอมมาเปิดโปรแกรมไว้ตลอด24 ชม ครับใช้กำลังcpuไม่มากด้วยครับ
    เอาเฉพาะแค่ส่วนเคสครับรบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยนะครับว่าจะเลือกอุปกรณ์ยังไง
    ปล.ที่สนๆอยู่ตอนนี้ก็ cpu celeron 4XX เห็นใช้ไฟแค่35W และเร็วพอๆกับ
    P4 6XX ครับ ชิ้นส่วนอื่นๆรบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

เปิดบอทเหรอครับ

Comment

ใช้ครับ ทั้งเปิดบอทและเปิดbitด้วย
      รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

เอา Sempron ครับ เร็ว เย็น ประหยัดไฟ

Comment

ช่วยดันค่ะ
          อยากได้คอมรุ่นประหยัดไฟเหมือนกัน

Comment

อันนี้อะครับเอามาจากเวปนี้ core2 idle 130 watt นี้วัดยังไงเหรอครับ
            เพราะเคยเห็นในสเปกเป็น65watt ไครรู้เข้ามาแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

Working...
            X