Announcement

Collapse
No announcement yet.

7600GT อัพ SLI หรือขายทิ้งซื้อตัวใหม่ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขายแล้วเปลี่ยนเหลือตัวเดียวดีกว่าครับถ้าคิดจะ SLI

Comment

ผมว่ามันน่าจะสู้ได้นะถ้าไม่ลาก 7900
      อยากลองจังเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by Kloster View Post
        ผมว่ามันน่าจะสู้ได้นะถ้าไม่ลาก 7900
        อยากลองจังเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
        มีโอกาศ ก็หาลองดูครับ แล้วจะพบคำตอบครับ

Comment

ผมว่า 7600gt ก็ยังเล่นได้ทุกเกมอยู่นะ รอให้มันมีเกมใหม่ๆออกมาซัก 2-3 เกมค่อยว่ากัน

Comment

ผมว่าน๊ะ .......... 7600 ตัวเดิมนั่นแหระคับ oc ยกทั้งเคสเลย ^^หา water cooler มาซักตัว หุหุหุหุ+ซะใจกว่าแค่ซื้อมาแล้วใส่ไปธรรมดาๆ ซะอีก

Comment

ผมยังเล่น 6600gt อยู่เลย...อุอุ

Comment

7600GTตัวแรงเลยอ่ะ

Comment

Working...
                X