Announcement

Collapse
No announcement yet.

รันsuperpiคู่ผ่านรันorthos2ชมผ่านถือว่าเสถียรเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รันsuperpiคู่ผ่านรันorthos2ชมผ่านถือว่าเสถียรเปล่า

คือผมสังสัยว่า
    รันsuper pi คู่ ผ่านรัน orthos 2ชม ผ่านถือว่าเสถียรเปล่าครับ
    หรือ ว่าต้องหา โปรแกรมไร Test อีกหรือเปล่าครับ *-*

ลองใช้งานทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม อะไรประมาณเนี่ยะ ไม่แฮงค์ไม่ร้อนมากเกินไปก็แจ่มแล้ว....

Comment

สเถียรแล้วครับ

ผมรัน orthos ไปเล่นเน็ทไป กระตุกๆแต่เร้าใจ 555

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ที่ว่ารันนี้รัน pi ที่กี่M ครับ แล้วother ที่พาริตี้เท่าไร

Comment

Originally posted by nong_f View Post
            ที่ว่ารันนี้รัน pi ที่กี่M ครับ แล้วother ที่พาริตี้เท่าไร
            รัน Pi คู่ ที่ 32M รัน other พาริตี้ 9 ครับ ผม

Comment

Working...
            X