Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลิขสิทธิเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลิขสิทธิเกม

ใครเปิดร้านเกม ช่วยบอกหน่อยครับ ว่า ต้องจ่าย ค่า อะไร ของ ทั้งเกม และ วินโดว์ และค่าอื่น แนะนำทีนะครับ

ค่า Windows XP Retail เครื่องละเท่าไหร่ก็ว่าไป
    ค่าลิขสิทธิเกมส์ ออนไลน์ แต่ละค่ายๆ คิดเป็นเครื่องๆ
    ถ้าลงเกมส์ ออฟไลน์ ก็ต้องเสียด้วยเช่น Counter Strike เป็นต้น หรือ Dot A(วอคราฟนั้นละ) ก็คิดเป็นเครื่องๆอีก
    ค่าไฟ ค่าแอร์ ค่าคอมพิวเตอร์ ค่าเดินสายแลน เหอๆ ค่าอื่นๆจิปะถะ และ เบื่อหนายกับเด็กในร้านเกมส์ - -*
    ถ้าคิดว่าเส้นสายเยอะ ไม่ต้องเสียก็ได้ *-*

ผมคิดว่าเปิดร้านเกมส์เดียวนี้ชักไม่ค่อยบูม

เพราะคอมพ์มันถูกมากเดียวนี้ คงมีกันเยอะละ เหอๆ

Comment

จ่ายค่าตำรวจด้วยครับ

Comment

Originally posted by Lucious View Post
        จ่ายค่าตำรวจด้วยครับ
        สำคัญสุด เผลอๆสำคัญกว่าค่าลิขสิทธิอีกอ่ะบางที

ผมเห็นบางร้าน(ส่วนใหญ่)ปลอมทั้งนั้นอ่ะ

Comment

ยศ พันตำรวจเอก พอรึป่าวครับ จัดกานค่าลิขสิทธิ์อ่ะ

Comment

Working...
          X