Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Kingmax มีปัญหาไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Kingmax มีปัญหาไหมครับ

จะซื้อมาใช้กับ เมนบอร์ดP4P800-X น่ะครับ CPU 3.0E การ์ด FX5200 128mb./128bit

ใช้งานทั่วไปได้ดีครับ แต่ไม่เหมาะกับการ OC เท่านั้นเอง

Comment

ไม่น่าจะมีปัญหาครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
        ใช้งานทั่วไปได้ดีครับ แต่ไม่เหมาะกับการ OC เท่านั้นเอง
        ราคาไม่แพงครับ ผมซื้อแบบ DDR2 512Mb*2 บัส800 มาครับ
        cpu E6300 ปรับไปถึง 3.0Ghz ครับ ไม่ต้องเพิ่มไฟ ทั้ง cpu และ แรม
        สบายๆครับ ถ้ามากกว่านี้เพิ่มไฟหน่อยก็ไปได้เลยครับ
        ถือว่าคุ้มครับ

Comment

โอ้ว KingMax เปลี่ยนไป OC ได้ดีขึ้น

ถ้าเป็นเมื่อก่อน ปรับไฟนิดเดียว ท่านเค้าไหม้ซะ

Comment

Working...
          X