Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ 3000+ หัวเดียว ขอเปรี้ยวท้าชน X2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อ 3000+ หัวเดียว ขอเปรี้ยวท้าชน X2

พอดีเห็นมีคนเอา X2 3600+ 65nm มาลากกันเต็มบอร์ด ก็เลยอยากจะสวนกระแสเอาน้องรองอย่าง 3000+ AM2 มาท้าชนความแรงกันหน่อยครับ ของใครแรงแค่ไหนจัดมาเลยเราขอท้า

Spec :
    DFI Infinity 570SLI M2/G => เคยลากลาก FSB 400*6 แล้ว orthos ผ่านด้วย
    Athlon64 3000+ AM2 @ 2.8G( 350*8 ) vcore 1.525 bios set
    cooled by Zalman 9500LED
    Kingston Value 667 FP-Y5 635AA 512MB * 2 Vdimm 2.30V
    Winfast 6800GS 256MB/256bit

CPUMARK99

ปล. เลขสวยป่าว

Comment

Memory Bandwidth

Comment

Super PI 1M

Comment

Aquamark3

Comment

3DMark2001SE

Comment

3DMark2003

Comment

3DMark2005

Comment

FSB 400 ก็ทำมาแล้ว

Comment

ขอบอกว่าประทับใจกับ DFI มากๆ ตั้งแต่ 939 มาแล้วชื่อนี้ก็ยังขึ้นชื่อเหมือนเดิม จะบอกว่าทั้งๆที่อุปกรณ์ทุกอย่างเหมือนกันหมด ต่างกันแค่บอร์ดอย่างเดียวนี่เห็นผลสุดๆ
                    cpu ตัวนี้เคยลองมาหมดตั้งแต่ ASUS M2N-E , Abit KN9 SLI แต่ก็ใช้งานจริงได้แค่ 2.7G เท่านั้น ไม่เหมือนเจ้า DFI สามารถพา cpu เดิม
                    ที่ผมคิดว่ามันคงตันไปแล้ว สามารถใช้งานจริงแบบ 24/7 ได้ที่ 2.8G อย่างมีเสถียรภาพสุดๆครับ ขอย้ำว่าใช้งานจริงนะครับ ไม่ได้แค่ oc เรียกคะแนนเฉยๆ

เอาละครับ ทีนี้ใครมี X2 ตัวแรงเอามาโชว์หน่อยครับ น้องรอง 3000+ ขอท้าชนทุกรุ่นเลย อิ อิ
                    Last edited by Amagin; 18 Jun 2007, 23:07:41.

Comment

สมพร2800+ รอแรมอยู่คับ ขอท้าชน อิอิ เอาจิงนะท่าน..........

Comment

โห ทำไปได้

Comment

มันแปลกดีนะ นะ มันแปลกดีนะ อิอิ แรงดีครับ

Comment

Originally posted by aunj View Post
                            สมพร2800+ รอแรมอยู่คับ ขอท้าชน อิอิ เอาจิงนะท่าน..........
                            จัดมาเลยครับ แรงไม่กลัว กลัวช้าครับ

Comment

แรงอิ้บอ๋าย

Comment

Working...
                              X