Announcement

Collapse
No announcement yet.

case ยี่ห้อ delux จะมี psu ติดมาคุณภาพดีกว่า PSU ของ case ยี่ห้อทั่วไปมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case ยี่ห้อ delux จะมี psu ติดมาคุณภาพดีกว่า PSU ของ case ยี่ห้อทั่วไปมั้ยครับ

คือผมต้องการเคสที่มี PSU ดีนิดนึงอ่ะครับ ราคาประมาณ 1000 ต้นๆ

เห็นในเวบบอด ซื้อเคส delux กันจะราคาประมาณ 1300 แล้วแถม psu 420w ไอ้ PSU ที่ว่าเนี่ย มันคุณภาพดีกว่า PSU ที่ติดมากับ case ยี่ห้อทั่วๆไปมั้ยครับ

ไม่งั้นก็มี case ยี่ห้ออื่น ที่มีคุณสมบัติแบบที่ผมต้องการ ก็ช่วยแนะนำทีครับ ขอทราบราคาด้วยครับ

Originally posted by I3ongI3aw View Post
    คือผมต้องการเคสที่มี PSU ดีนิดนึงอ่ะครับ ราคาประมาณ 1000 ต้นๆ

เห็นในเวบบอด ซื้อเคส delux กันจะราคาประมาณ 1300 แล้วแถม psu 420w ไอ้ PSU ที่ว่าเนี่ย มันคุณภาพดีกว่า PSU ที่ติดมากับ case ยี่ห้อทั่วๆไปมั้ยครับ

ไม่งั้นก็มี case ยี่ห้ออื่น ที่มีคุณสมบัติแบบที่ผมต้องการ ก็ช่วยแนะนำทีครับ ขอทราบราคาด้วยครับ

ดูเอาเอง

E6300@3.5 + 7800GT

PSU ใช้มาแล้วมากกว่า1ปี

Comment

^^^ เจอของจิงเข้าไปถึงกับอึ้ง ของผมใช้งานไม่หนัก A3200+ 939 @2.4GHz เปิด24/7 พึ่งเปลี่ยนมาใช้ Delux 420w ได้ซักปีนึงได้แระคับ

Comment

Working...
      X