Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงหน่อยคับเอาให้ธงขาดน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงหน่อยคับเอาให้ธงขาดน่ะ

c2d e6420 VS amd x2 3600 65nm ใช้สำหรับเล่นเกมสืคับ แล้วถ้าต่างกันมันจะเทียบได้กับรุ่นไหนของAMD จุฟๆ ชักจลังเล ต้องฟันให้ขาดน่ะ

แค่ราคาก็ไม่ต้องเทียบแล้วครับ

แต่ผมเลือก 3600+ ถูกกว่ากันมากมายครับ

Comment

ในความคิดผมน่ะคิดว่าc2dมันเสถียรกว่านocดีก่า amdมื่อชื่อที่ความแรงแต่ความแรงก็มากับความร้อนที่ไม่สามรถทนได้นาน ที่บ้านมีคอม2ตัว p4 กะสมพร2600 ตอนแรกสมพรเร้วกว่าแต่ตอนน้ p4แซงล่ะคับ โดยม่ะได้ocเลย แต่ผมก็อยากรู้ความคิดของคนในบอดจะว่าไง

Comment

555 =ชอบอะไรก็ซื้อไปเถอะ ทำตามใจปราถณาครับ

Comment

จุฟๆ แต่ผมเซงการืดจอผมจงwinfast7300gt extreme 520/1400เค้าบอกว่ามันlowไปดันซื้อมาแล้ว 3400แนะ ผมว่าจะขายไม่รู้ได้กี่ตัง เหงเค้าเล่น7600gsขึ้นไปนหมด สงสัยจะโดนหลอกขาย

Comment

ถ้างบถึงก็ c2d คับ

Comment

อยู่ที่งบนะแหละ
              ต้องดูราคาคู่กับเมนบร์อดด้วย
              เพราะเมนบร์อดของ c2d ดีๆราคาก็พอควรครับ
              ส่วน 3600+ มีราคาพอเหมาก็พวก M2n-E หรือประหยัดก็ของ asrock

Comment

Working...
              X