Announcement

Collapse
No announcement yet.

H/D เสีย มีวอยส์ อินแกรม 03 เดือน 11

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• H/D เสีย มีวอยส์ อินแกรม 03 เดือน 11

H/D เสีย มีวอยส์ อินแกรม 03 เดือน 11 แต่ไม่ได้บอกว่าประกันกี่ปี เป็นวอยส์สีทองครับ

(ถ้าประกัน3ปีก็น่าจะหมดเดือนหน้า)

1.จะถามว่าปกติอินแกรมประกันH/D กี่ปีครับ
    2.จะเข้าเช็คS/N ดูระยะประกันที่เวปไหนครับ เข้าไปดูบ้างแล้ว ไม่เจอครับ
    3.ที่พันทิปมีศูนย์อินแกรมหรือเปล่าครับ

ขอบคุณท่านที่สละเวลามาตอบครับ

ดันๆๆๆ

ผมก้ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

โทรไปสิครับ หรือสอบถาม ฝากเคลมกับร้านที่เราเป็นลูกค้าก็ได้ครับ

ท่านที่อยู่พันทิพย์ น่าจะมีคำตอบที่ดีกว่านี้ครับ

Comment

Working...
      X