Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนแก่นมีที่ไหนขาย PSU ยี่ห้อ enermax บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนแก่นมีที่ไหนขาย PSU ยี่ห้อ enermax บ้างคับ

ที่เห็นตึกคอมมีแต่ของ DTECH ไม่มียี่ห้ออื่นเลย อยากได้ของ enermax หาซื้อได้ที่ไหนคับที่ขอนแก่น ขอบคุณคับ

เดินดูทัว หรือถามทางร้านดูรึยังครับ ไม่ก็ลองถามร้าน ไอทีฟีเวอร์ดู หรือร้านอื่นๆที่ดูโหงวเฮ้งแล้วน่าจะมี (เลือกร้านที่ใหญ๋ๆ นะ ร้านเล็กเดี๋ยวถูกต้ม) น่าจะมีครับ พอดีผมเป็นดิลเลอร์อยู่เลยไปซื้อข้างในร้านแล้วก็เคยถามราคาดูซึ่งตอนนั้นแพงมากสำหรับผม เลยไม่เอา ต่อมาผมซื้อของ ASUS นะ 550W สามพันก่าๆ ประกันสามปีครือกัน (จะมาบอกว่าไม่ได้มีแต่ของDTECH) ของเอดิแมกหายาก แต่มีแน่นอน

Comment

ที่ตึกคอมมีนะครับ ผมเคยเห็นอยู่ 2 ร้าน ลองเดินดูดีๆ ไม่แน่ใจใช่ร้าน HWH ที่ขาย X-FI Elite pro หรือเปล่า

Comment

Working...
      X